തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2015

കൊച്ചി കോര്‍പ്പറേഷന്‍

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഫോര്‍ട്ട് കൊച്ചി ഷൈനി മാത്യു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 കല്‍വത്തി സീനത്ത് റഷീദ് കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
3 ഈരവേലി ഷമീന എ.ആര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
4 കരിപ്പാലം ബിന്ദു ലെവിന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
5 മട്ടാഞ്ചേരി അഷ്റഫ് ടി കെ (ഷറഫ്) കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
6 കൊച്ചങ്ങാടി സുനിത അഷറഫ് കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
7 ചെറളായി ശ്യാമള എസ്സ് പ്രഭു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
8 പനയപ്പിള്ളി ജയന്തി പ്രേംനാഥ് കൌൺസിലർ സിപിഐ(എംഎല്‍ ) വനിത
9 ചക്കാമാടം സനീഷ അജീബ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 കരുവേലിപ്പടി വല്‍സല എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
11 തോപ്പുംപടി കുഞ്ഞച്ചന്‍ കെ കെ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
12 തറേഭാഗം പ്രീതി കെ എച്ച് കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ എസ്‌ സി വനിത
13 കടേഭാഗം ഹേമ പ്രഹ്ളാദന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
14 തഴുപ്പ് ഷംസുദ്ദീന്‍ ടി കെ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
15 ഇടക്കൊച്ചി നോര്‍ത്ത് ബേസില്‍ കെ ജെ കൌൺസിലർ കോണ്‍ (എസ്) ജനറല്‍
16 ഇടക്കൊച്ചി സൗത്ത് പ്രതിഭ അന്‍സാരി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 പെരുമ്പടപ്പ് ജലജാമണി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
18 കോണം പ്രേമകുമാര്‍ കെ ആര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
19 പള്ളൂരുത്തി-കച്ചേരിപ്പടി തമ്പി സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
20 നമ്പ്യാപുരം ഗീത പ്രഭാകരന്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
21 പുല്ലാര്‍ദേശം അഡ്വ. സുനില ശെല്‍വന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
22 മുണ്ടംവേലി പ്രകാശന്‍ കെ ജെ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
23 മാനാശ്ശേരി ജോസ്മേരി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 മൂലങ്കുഴി പ്രകാശ് പി.എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
25 ചുള്ളിക്കല്‍ ആന്‍റണി ഫ്രാന്‍സീസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
26 നസ്രത്ത് ആന്‍റണി കെ ജെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
27 ഫോര്‍ട്ടുകൊച്ചി വെളി ഷീബ ലാല്‍ കൌൺസിലർ ജെ.ഡി (എസ്) വനിത
28 അമരാവതി ബെനഡിക്ട് ഫെര്‍ണാണ്ടസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 ഐലന്റ് നോര്‍ത്ത് മാലിനി ബിജു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
30 ഐലന്റ് സൗത്ത് ഷാകൃത സുരേഷ്ബാബു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
31 വടുതല വെസ്റ്റ് ഡെലീന പിന്‍ഹീറോ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
32 വടുതല ഈസ്റ്റ് സുനില്‍ ഒ പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
33 എളമക്കര നോര്‍ത്ത് ബീന മഹേഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
34 പുതുക്കലവട്ടം രവിക്കുട്ടന്‍ കെ കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
35 പോണേക്കര എലിസബത്ത് സെബാസ്റ്റ്യന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
36 കുന്നുംപുറം ജഗദംബിക കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
37 ഇടപ്പള്ളി രാധാകൃഷ്ണന്‍ പി ജി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
38 ദേവന്‍കുളങ്ങര വിജയകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
39 കറുകപ്പിള്ളി ടി ജെ വിനോദ് ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
40 മാമംഗലം ജോസഫ് അലക്സ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
41 പാടിവട്ടം വല്‍സല കുമാരി സി.ഡി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
42 വെണ്ണല എം.ബി മുരളീധരന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
43 പാലാരിവട്ടം അഡ്വ.മിനിമോള്‍ വി കെ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
44 കാരണക്കോടം ജെസി ജേക്കബ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
45 തമ്മനം അജി ഫ്രാന്‍സീസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
46 ചക്കരപ്പറമ്പ് നസീമ പി എം കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
47 ചളിക്കവട്ടം സിമി വി.ആര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 പൊന്നുരുന്നി ഈസ്റ്റ് നിഷ ടി ആര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
49 വൈറ്റില ഷൈന്‍ പി എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
50 ചമ്പക്കര ചന്ദ്രന്‍ വി പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
51 പൂണിത്തുറ സാബു എ ബി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
53 പൊന്നുരുന്നി രാജീവ് കെ ചന്ദ്രശേഖരന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
54 എളംകുളം സൗമിനി ജെയിന്‍ മേയര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
55 ഗിരിനഗര്‍ മാര്‍ട്ടിന്‍ പി ഡി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
56 പനമ്പിള്ളി നഗര്‍ ആന്‍റണി പൈനുതറ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
57 കടവന്ത്ര ജോസഫ് പി ജെ കൌൺസിലർ കെ.സി (എം) ജനറല്‍
58 കോന്തുരുത്തി പീറ്റര്‍ സി കെ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
59 തേവര എലിസബത്ത് ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
60 പെരുമാനൂര്‍ ഫ്രാന്‍സിസ് കെ എക്സ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
61 രവിപുരം ഡേവിഡ് പറമ്പിത്തര കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
62 എറണാകുളം സൗത്ത് കെ വി പി കൃഷ്ണകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
63 ഗാന്ധി നഗര്‍ പൂര്‍ണിമ നാരായണ്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
64 കതൃക്കടവ് ഗ്രേസി ജോസഫ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
65 കലൂര്‍ സൗത്ത് അരിസ്റ്റോട്ടില്‍ എം ജി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
66 എറണാകുളം സെന്‍ട്രല്‍ സുധ ദിലീപ്കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
67 എറണാകുളം നോര്‍ത്ത് ഗ്രേസി ബാബു ജേക്കബ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
68 അയ്യപ്പന്‍കാവ് ദീപക് ജോയി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
69 തൃക്കണാര്‍വട്ടം ഹംസക്കുഞ്ഞ് കെ എം കൌൺസിലർ എന്‍.സി.പി ജനറല്‍
70 കലൂര്‍ നോര്‍ത്ത് ഹാരിസ് പി എം കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
71 എളമക്കര സൗത്ത് സുധീര്‍ വി ആര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
72 പൊറ്റക്കുഴി ജിമിനി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
73 പച്ചാളം ആല്‍ബര്‍ട്ട് അമ്പലത്തിങ്കല്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
74 തട്ടാഴം അന്‍സ ജെയിംസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത