തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2015

കോഴിക്കോട് കോര്‍പ്പറേഷന്‍

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 എലത്തൂര്‍ റഹിയ വി കൌൺസിലർ വനിത
2 ചെട്ടികുളം കൃഷ്ണന്‍ കല്ലാരംകെട്ടില്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
3 എരഞ്ഞിക്കല്‍ എം രാധാകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
4 പുത്തൂര്‍ കറ്റടത്ത് ഹാജറ കൌൺസിലർ വനിത
5 മോകവൂര്‍ നമ്പോല്‍ പറമ്പത്ത് പത്മനാഭന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
6 കുണ്ടൂപറമ്പ ഷിംജിത്ത് ടി എസ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
7 കരുവിശ്ശേരി ലത എം എം കൌൺസിലർ വനിത
8 മലാപ്പറമ്പ കെ സി ശോഭിത കൌൺസിലർ വനിത
9 തടമ്പാട്ടുതാഴം കെ രതീദേവി കൌൺസിലർ വനിത
10 വേങ്ങേരി രജനി യു കൌൺസിലർ വനിത
11 പൂളക്കടവ് ബിജുലാല്‍ പി കൌൺസിലർ ജനറല്‍
12 പാറോപ്പടി പി എം സുരേഷ് ബാബു കൌൺസിലർ ജനറല്‍
13 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ ജിഷ ഗിരീഷ്‌ കൌൺസിലർ എസ്‌ സി വനിത
14 ചേവരമ്പലം ഇ പ്രശാന്ത് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
15 വെള്ളിമാടുകുന്ന് പ്രമീള ബാലഗോപാല്‍ കൌൺസിലർ വനിത
16 മൂഴിക്കല്‍ പി കെ ശാലിനി കൌൺസിലർ വനിത
17 ചെലവൂര്‍ അഡ്വ ശരണ്യ ഒ കൌൺസിലർ വനിത
18 മായനാട് പ്രഭീഷ് കുമാർ കെ എസ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
19 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് സൗത്ത്‌ എം എം പത്മാവതി കൌൺസിലർ വനിത
20 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് ഷെറീന വിജയന്‍ കെ കൌൺസിലർ വനിത
21 ചേവായൂര്‍ അഡ്വ.വിദ്യ ബാലകൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
22 കോവൂര്‍ മീര ദർശക് കൌൺസിലർ വനിത
23 നെല്ലിക്കോട് എം പി സുരേഷ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
24 കുടില്‍തോട് വി ടി സത്യന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
25 കോട്ടൂളി കെ ടി സുഷാജ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
26 പറയഞ്ചേരി അനിത രാജന്‍ കൌൺസിലർ വനിത
27 പുതിയറ എം സെലീന കൌൺസിലർ വനിത
28 കുതിരവട്ടം ഷെമീന കൌൺസിലർ വനിത
29 പൊറ്റമ്മല്‍ എം പി രാധാകൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ എസ്‌ സി
30 കൊമ്മേരി എം സി അനില്‍കുമാർ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
31 കുറ്റിയില്‍ താഴം രമണി എം പി കൌൺസിലർ വനിത
32 പൊക്കുന്ന് ഷിംന എന്‍ എം കൌൺസിലർ വനിത
33 കിണാശ്ശേരി കെ.ടി.ബീരാന്‍ കോയ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
34 മാങ്കാവ് മനക്കല്‍ ശശി കൌൺസിലർ ജനറല്‍
35 ആഴ്ചവട്ടം ഷഹീദ പി പി കൌൺസിലർ വനിത
36 കല്ലായി സുധാമണി.എം.സി കൌൺസിലർ ജനറല്‍
37 പന്നിയങ്കര നിർമ്മല കൌൺസിലർ വനിത
38 മീഞ്ചന്ത നമ്പിടി നാരായണന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
39 തിരുവണ്ണൂര്‍ ആയിഷാബി പാണ്ടികശാല കൌൺസിലർ ജനറല്‍
40 അരീക്കാട് നോര്‍ത്ത് കെ.എം.റഫീക്ക് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
41 അരീക്കാട് സയ്യിദ് മുഹമ്മദ്‌ ഷമീല്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
42 നല്ലളം എം.കുഞ്ഞാമുട്ടി കൌൺസിലർ ജനറല്‍
43 കൊളത്തറ മുല്ലവീട്ടില്‍ മൊയ്ദീന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
44 കുണ്ടായിത്തോട് പി.സി.രാജന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
45 ചെറുവണ്ണൂര്‍ ഈസ്റ്റ്‌ എം.ശ്രീജ ഹരിഷ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
46 ചെറുവണ്ണൂര്‍ വെസ്റ്റ് പ്രമീള കൌൺസിലർ വനിത
47 ബേപ്പൂര്‍ പോര്‍ട്ട്‌ എന്‍.സതീഷ്‌കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
48 ബേപ്പൂര്‍ അനില്‍കുമാര്‍ ടി കൌൺസിലർ ജനറല്‍
49 മാറാട് ഷൈമ പി കൌൺസിലർ വനിത
50 നടുവട്ടം പ്രകാശന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
51 പുഞ്ചപ്പാടം എം ഗിരിജ കൌൺസിലർ വനിത
52 അരക്കിണര്‍ പി പി ബീരാന്‍കോയ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
53 മാത്തോട്ടം ഷാനിയ പി കെ കൌൺസിലർ വനിത
54 കപ്പക്കല്‍ അഡ്വ സി കെ സീനത്ത് കൌൺസിലർ വനിത
55 പയ്യാനക്കല്‍ നജ്മ കെ കൌൺസിലർ വനിത
56 ചക്കുംകടവ് പി അനിത കൌൺസിലർ വനിത
57 മുഖദാര്‍ സി അബ്ദുറഹിമാന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
58 കുറ്റിച്ചിറ ശ്രീകല സി പി കൌൺസിലർ എസ്‌ സി വനിത
59 ചാലപ്പുറം അഡ്വ പി എം നിയാസ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
60 പാളയം ഉഷാദേവി ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ വനിത
61 വലിയങ്ങാടി ജയശ്രീ കീര്‍ത്തി കൌൺസിലർ വനിത
62 മൂന്നാലിങ്ങല്‍ അഡ്വ തോമസ്‌ മാത്യു കൌൺസിലർ ജനറല്‍
63 തിരുത്തിയാട് ലളിതപ്രഭ ടി വി കൌൺസിലർ വനിത
64 എരഞ്ഞിപ്പാലം ബിജുരാജ് ടി സി കൌൺസിലർ ജനറല്‍
65 നടക്കാവ് പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ചന്ദ് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
66 വെള്ളയില്‍ സൗഫിയ അനീഷ്‌ കൌൺസിലർ വനിത
67 തോപ്പയില്‍ ആയിഷാബി ആര്‍ വി കൌൺസിലർ വനിത
68 ചക്കരോത്തുകുളം തോട്ടത്തില്‍ രവീന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
69 കാരപറമ്പ നവ്യ ഹരിദാസ്‌ കൌൺസിലർ വനിത
70 ഈസ്റ്റ്‌ഹില്‍ ബീന രാജന്‍ തട്ടാറക്കല്‍ കൌൺസിലർ വനിത
71 അത്താണിക്കല്‍ കെ വി ബാബുരാജ്‌ കൌൺസിലർ ജനറല്‍
72 വെസ്റ്റ്ഹില്‍ ആശ ശശാങ്കന്‍ കൌൺസിലർ വനിത
73 എടക്കാട് എം ശ്രീജ കൌൺസിലർ വനിത
74 പുതിയങ്ങാടി കെ കെ റഫീക്ക് കൌൺസിലർ ജനറല്‍
75 പുതിയാപ്പ കെ നിഷ കൌൺസിലർ വനിത