തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ -2015

കോഴിക്കോട് കോര്‍പ്പറേഷന്‍ || ജനപ്രതിനിധികള്‍
മേയര്‍ : തോട്ടത്തില്‍രവീന്ദ്രന്‍
ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ : മീരദർശക്
ധനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
മീര ദർശക് ചെയര്‍മാന്‍
2
കൃഷ്ണന്‍ കല്ലാരംകെട്ടില്‍ കൌൺസിലർ
3
പി എം സുരേഷ് ബാബു കൌൺസിലർ
4
ഷെറീന വിജയന്‍ കെ കൌൺസിലർ
5
നമ്പിടി നാരായണന്‍ കൌൺസിലർ
6
പി അനിത കൌൺസിലർ
7
സി അബ്ദുറഹിമാന്‍ കൌൺസിലർ
8
അഡ്വ തോമസ്‌ മാത്യു കൌൺസിലർ
9
കെ കെ റഫീക്ക് കൌൺസിലർ
വികസനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
പി.സി.രാജന്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
ലത എം എം കൌൺസിലർ
3
ഷാനിയ പി കെ കൌൺസിലർ
4
എം.ശ്രീജ ഹരിഷ് കൌൺസിലർ
5
എം.കുഞ്ഞാമുട്ടി കൌൺസിലർ
6
സുധാമണി.എം.സി കൌൺസിലർ
7
ജിഷ ഗിരീഷ്‌ കൌൺസിലർ
8
ബിജുലാല്‍ പി കൌൺസിലർ
9
കെ രതീദേവി കൌൺസിലർ
10
പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ചന്ദ് കൌൺസിലർ
ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
അനിത രാജന്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
റഹിയ വി കൌൺസിലർ
3
അഡ്വ ശരണ്യ ഒ കൌൺസിലർ
4
എം എം പത്മാവതി കൌൺസിലർ
5
എം പി രാധാകൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ
6
ഷൈമ പി കൌൺസിലർ
7
പ്രകാശന്‍ കൌൺസിലർ
8
അഡ്വ സി കെ സീനത്ത് കൌൺസിലർ
9
ആയിഷാബി ആര്‍ വി കൌൺസിലർ
ആരോഗ്യകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
കെ വി ബാബുരാജ്‌ ചെയര്‍മാന്‍
2
കറ്റടത്ത് ഹാജറ കൌൺസിലർ
3
പ്രഭീഷ് കുമാർ കെ എസ് കൌൺസിലർ
4
അഡ്വ.വിദ്യ ബാലകൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ
5
വി ടി സത്യന്‍ കൌൺസിലർ
6
കെ.ടി.ബീരാന്‍ കോയ കൌൺസിലർ
7
മുല്ലവീട്ടില്‍ മൊയ്ദീന്‍ കൌൺസിലർ
8
എന്‍.സതീഷ്‌കുമാര്‍ കൌൺസിലർ
9
നജ്മ കെ കൌൺസിലർ
മരാമത്ത് കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
ലളിതപ്രഭ ടി വി ചെയര്‍മാന്‍
2
നമ്പോല്‍ പറമ്പത്ത് പത്മനാഭന്‍ കൌൺസിലർ
3
ഇ പ്രശാന്ത് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ
4
എം പി സുരേഷ് കൌൺസിലർ
5
കെ.എം.റഫീക്ക് കൌൺസിലർ
6
ഉഷാദേവി ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ
7
സൗഫിയ അനീഷ്‌ കൌൺസിലർ
8
എം ശ്രീജ കൌൺസിലർ
9
കെ നിഷ കൌൺസിലർ
നഗരാസൂത്രണ കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
എം സി അനില്‍കുമാർ ചെയര്‍മാന്‍
2
രജനി യു കൌൺസിലർ
3
പി പി ബീരാന്‍കോയ കൌൺസിലർ
4
സയ്യിദ് മുഹമ്മദ്‌ ഷമീല്‍ കൌൺസിലർ
5
ആയിഷാബി പാണ്ടികശാല കൌൺസിലർ
6
ഷഹീദ പി പി കൌൺസിലർ
7
മനക്കല്‍ ശശി കൌൺസിലർ
8
രമണി എം പി കൌൺസിലർ
9
കെ ടി സുഷാജ് കൌൺസിലർ
10
നവ്യ ഹരിദാസ്‌ കൌൺസിലർ
നികുതി അപ്പീല്‍ കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
ആശ ശശാങ്കന്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
പി കെ ശാലിനി കൌൺസിലർ
3
എം സെലീന കൌൺസിലർ
4
നിർമ്മല കൌൺസിലർ
5
പ്രമീള കൌൺസിലർ
6
അനില്‍കുമാര്‍ ടി കൌൺസിലർ
7
അഡ്വ പി എം നിയാസ് കൌൺസിലർ
8
ജയശ്രീ കീര്‍ത്തി കൌൺസിലർ
9
ബിജുരാജ് ടി സി കൌൺസിലർ
വിദ്യാഭ്യാസ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
എം രാധാകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
ഷിംജിത്ത് ടി എസ് കൌൺസിലർ
3
കെ സി ശോഭിത കൌൺസിലർ
4
പ്രമീള ബാലഗോപാല്‍ കൌൺസിലർ
5
ഷെമീന കൌൺസിലർ
6
ഷിംന എന്‍ എം കൌൺസിലർ
7
എം ഗിരിജ കൌൺസിലർ
8
ശ്രീകല സി പി കൌൺസിലർ
9
ബീന രാജന്‍ തട്ടാറക്കല്‍ കൌൺസിലർ