തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020

തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പ്പറേഷന്‍|| സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 കഴക്കൂട്ടം കവിത എല്‍ എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
2 ചന്തവിള എം ബിനു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി
3 കാട്ടായിക്കോണം ഡി രമേശന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
4 ശ്രീകാര്യം സ്റ്റാന്‍ലി ഡിക്രൂസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
5 ചെറുവയ്ക്കല് ബിന്ദു എസ് ആര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
6 ഉള്ളൂര്‌‍‍‍ ആതിര എല്‍ എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
7 ഇടവക്കോട് എല്‍ എസ് സാജു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
8 ചെല്ലമംഗലം ഗായത്രിദേവി സി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
9 ചെമ്പഴന്തി ചെന്പഴന്തി ഉദയന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
10 പൌഡിക്കോണം അര്‍ച്ചന മണികണ്ഠന്‍(അര്‍ച്ചന ജി നായര്‍) കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
11 ഞാണ്ടൂര്കോണം ആശാ ബാബു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
12 കിണവൂര് സുരകുമാരി ആര്‍ കൌൺസിലർ ജെ.എസ്.എസ് വനിത
13 മണ്ണന്തല വനജ രാജേന്ദ്രബാബു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
14 നാലാഞ്ചിറ ജോണ്‍സണ്‍ ജോസഫ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
15 കേശവദാസപുരം അഡ്വ.അംശു വാമദേവന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
16 മെഡിക്കല് കോളേജ് ഡി ആര്‍ അനില് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
17 പട്ടം പി കെ രാജു ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
18 മുട്ടട റിനോയ് റ്റി പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
19 കുടപ്പനക്കുന്ന് ജയചന്ദ്രന്‍ നായര്‍ എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
20 പാതിരപ്പള്ളി കസ്തൂരി എം എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
21 ചെട്ടിവിളാകം വി മീന ദിനേഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
22 ശാസ്തമംഗലം എസ് മധുസൂദനന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
23 കവടിയാര് സതി കുമാരി എസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 കുറവന്കോണം പി ശ്യാം കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ആര്‍.എസ്.പി ജനറല്‍
25 നന്തന്കോട് ഡോ. റീന കെ എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
26 കുന്നുകുഴി മേരി പുഷ്പം എ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
27 പാളയം പാളയം രാജന്‍ കൌൺസിലർ കോണ്‍ (എസ്) ജനറല്‍
28 തൈക്കാട് ജി മാധവദാസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
29 വഴുതക്കാട് അഡ്വ. രാഖി രവികുമാര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
30 കാഞ്ഞിരംപാറ സുമി ബാലു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
31 പേരൂര്ക്കട പി ജമീല ശ്രീധരന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
32 തുരുത്തുംമൂല രാജലക്ഷ്മി ഒ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
33 നെട്ടയം നന്ദ ഭാര്‍ഗ്ഗവ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
34 കാച്ചാണി പി രമ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
35 വാഴോട്ടുുകോണം റാണി വിക്രമന്‍ (ഹെലന്‍.ജി) കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
36 വട്ടിയൂര്ക്കാവ് പാര്‍വ്വതി ഐ എം കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
37 കൊടുങ്ങാനൂര് പത്മ എസ് (സരിത.എസ്) കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
38 പി റ്റി പി നഗര് അഡ്വ. വി.ജി.ഗിരികുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
39 പാങ്ങോട് പത്മലേഖ ഒ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
40 തിരുമല കെ അനില്‍ കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
41 വലിയവിള ദേവിമ പി എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
43 വലിയശ്ശാല എസ് കൃഷ്ണകുമാര്‍ (സുനില്‍) കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
44 ജഗതി ഷീജ മധു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
45 കരമന മഞ്ജു ജി എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
46 ആറന്നൂര് ബിന്ദു മേനോന്‍ എല്‍ ആര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
47 മുടവന്മുഗള്‍ ആര്യ രാജേന്ദ്രന്‍ എസ് മേയര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 ത്യക്കണ്ണാപുരം ജയലക്ഷ്മി പി എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
49 നേമം ദീപിക യു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
50 പൊന്നുമംഗലം എം ആര്‍ ഗോപന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
51 പുന്നക്കാമുഗള് മഞ്ജു പി വി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
52 പാപ്പനംകോട് ആശാ നാഥ് ജി എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
53 എസ്റ്റേറ്റ് സൌമ്യ എല്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
54 നെടുംകാട് കരമന അജിത് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
55 കാലടി വി ശിവകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
56 മേലാംകോട് ശ്രീദേവി എസ് കെ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
57 പുഞ്ചക്കരി ഡി ശിവന്‍കുട്ടി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
58 പൂങ്കുളം വി പ്രമീള കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
59 വെങ്ങാനൂര്‍ സിന്ധു വിജയന്‍ കൌൺസിലർ ജെ.ഡി (എസ്) വനിത
60 മൂല്ലൂര്‍ സി ഓമന കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
61 കോട്ടപ്പുറം പനിയടിമ ജെ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
62 വിഴിഞ്ഞം സമീറ എസ് മിഖ് ദാദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
63 ഹാര്‍ബര്‍ നിസ്സാമുദ്ദീന്‍ എം കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
64 വെള്ളാര്‍ നെടുമം വി മോഹനന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
65 തിരുവല്ലം സത്യവതി.വി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
66 പൂന്തുറ മേരി ജിപ്സി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
67 അമ്പലത്തറ വി എസ് സുലോചനന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
68 കമലേശ്വരം വിജയകുമാരി വി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
69 കളിപ്പാങ്കുളം ഡി സജുലാല്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
70 ആറ്റുകാല്‍ ആര്‍ ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
71 ചാല സിമി ജ്യോതിഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
72 മണക്കാട് കെ കെ സുരേഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
73 കുര്യാത്തി ബി മോഹനന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
74 പുത്തന്‍പള്ളി എസ് സലീം കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
75 മാണിക്യവിളാകം എസ് എം ബഷീര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.എല്‍ ജനറല്‍
76 ബീമാപ്പള്ളി ഈസ്റ്റ് സുധീര്‍. ജെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
77 ബീമാപ്പള്ളി മിലാനി പെരേര കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
78 മുട്ടത്തറ ബി. രാജേന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
79 ശ്രീവരാഹം എസ്. വിജയകുമാര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
80 ഫോര്‍ട്ട് ജാനകി അമ്മാള്‍. എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
81 തമ്പാനൂര്‍ ഹരികുമാര്‍. സി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി
82 വഞ്ചിയൂര‍്‍ ഗായത്രി ബാബു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
83 ശ്രീകണ്ഠേശ്വരം പി. രാജേന്ദ്രന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
84 പെരുന്താന്നി പി. പത്മകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
85 പാല്‍ക്കുളങ്ങര പി. അശോക് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
86 ചാക്ക അഡ്വ. എം. ശാന്ത കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
87 വലിയതുറ ഐറി‍ന്‍ ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
88 വള്ളക്കടവ് ഷാജിദ നാസര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
89 ശംഖുമുഖം സെറാഫിന്‍ ഫ്രെഡി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
90 വെട്ടുകാട് സാബു ജോസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
91 കരിക്കകം ഡി.ജി. കുമാരന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
92 കടകംപള്ളി ഗോപകുമാര്‍. പി.കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
93 പേട്ട സി.എസ്. സുജാദേവി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
94 കണ്ണന്മൂല ശരണ്യ. എസ്.എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
95 അണമുഖം അജിത് കുമാര്‍ എന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
96 ആക്കുളം സുരേഷ് കുമാര്‍. എസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
97 കുളത്തൂര്‍ നാജ.ബി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
98 ആറ്റിപ്ര ശ്രീദേവി. എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
99 പൌണ്ടുകടവ് ജിഷ ജോണ്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
100 പള്ളിത്തുറ മേടയില്‍ വിക്രമന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍