തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020

കോഴിക്കോട് കോര്‍പ്പറേഷന്‍|| സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 എലത്തൂര്‍ മനോഹരന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
2 ചെട്ടികുളം ഷിജിന ഒ പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
3 എരഞ്ഞിക്കല്‍ എടവഴി പീടികയിൽ സഫീന കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
4 പുത്തൂര്‍ വി പി മനോജ്‌ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
5 മോകവൂര്‍ എസ് എം തുഷാര കൌൺസിലർ എന്‍.സി.പി വനിത
6 കുണ്ടൂപറമ്പ കെ റീജ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
7 കരുവിശ്ശേരി വരുണ്‍ ഭാസ്കര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
8 മലാപ്പറമ്പ കെ പി രാജേഷ് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
9 തടമ്പാട്ടുതാഴം പി പി നിഖില്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
10 വേങ്ങേരി ഒ സദാശിവന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
11 പൂളക്കടവ് ഫെനിഷ.കെ.സന്തോഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
12 പാറോപ്പടി കെ സി ശോഭിത കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
13 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ എം എന്‍ പ്രവീണ്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
14 ചേവരമ്പലം സരിത പി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
15 വെള്ളിമാടുകുന്ന് ടി കെ ചന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
16 മൂഴിക്കല്‍ എം,.പി.ഹമീദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
17 ചെലവൂര്‍ അഡ്വ.സി.എം.ജംഷീര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
18 മായനാട് സ്മിത.എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
19 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് സൗത്ത്‌ ഇ.എം.സോമന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
20 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് കെ.മോഹനന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
21 ചേവായൂര്‍ ഡോ.അജിത.പി.എന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
22 കോവൂര്‍ സുരേഷ്കുമാര്‍.ടി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
23 നെല്ലിക്കോട് സുജാത കൂടത്തിങ്കല്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
24 കുടില്‍തോട് വി.പ്രസന്ന കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
25 കോട്ടൂളി ഡോ.എസ് ജയശ്രീ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
26 പറയഞ്ചേരി കെ.ടി.സുഷാജ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
27 പുതിയറ രനീഷ്.ടി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
28 കുതിരവട്ടം അനില്‍കുമാര്‍.എം.സി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 പൊറ്റമ്മല്‍ ഡോ.ബീന ഫിലിപ് (ബീന ടീച്ചര്‍) മേയര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
30 കൊമ്മേരി കവിത അരുണ്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
31 കുറ്റിയില്‍ താഴം എം.പി.സുരേഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
32 പൊക്കുന്ന് കെ.ഈസ അഹമ്മദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
33 കിണാശ്ശേരി സാഹിദ സുലൈമാന്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
34 മാങ്കാവ് ഓമന മധു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
35 ആഴ്ചവട്ടം എൻ സി മോയിൻകുട്ടി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
36 കല്ലായി സുധാമണി.എം.സി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
37 പന്നിയങ്കര കെ നിര്‍മ്മല കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
38 മീഞ്ചന്ത രമ്യ സന്തോഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
39 തിരുവണ്ണൂര്‍ ആയിശബി പാണ്ടികശാല കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
40 അരീക്കാട് നോര്‍ത്ത് റഫീന അന്‍വര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
41 അരീക്കാട് അജീബ ബീവി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
42 നല്ലളം മൈമൂന ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
43 കൊളത്തറ ടി.കെ.പ്രേമലത കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
44 കുണ്ടായിത്തോട് എം.പി.ഷഹര്‍ബാന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
45 ചെറുവണ്ണൂര്‍ ഈസ്റ്റ്‌ പി.ഷീബ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
46 ചെറുവണ്ണൂര്‍ വെസ്റ്റ് പി.സി.രാജന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
47 ബേപ്പൂര്‍ പോര്‍ട്ട്‌ എം ഗിരിജ ടീച്ചർ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 ബേപ്പൂര്‍ തോട്ടുങ്ങൽ രജനി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
49 മാറാട് സുരേശന്‍.കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
50 നടുവട്ടം കൃഷ്ണ കുമാരി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
51 പുഞ്ചപ്പാടം രാജീവ് കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
52 അരക്കിണര്‍ ഷെമീന.ടി.കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
53 മാത്തോട്ടം മുഹമ്മദ് നവാസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
54 കപ്പക്കല്‍ മുസാഫര്‍ അഹമ്മദ് ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
55 പയ്യാനക്കല്‍ എൻ ജയഷീല കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
56 ചക്കുംകടവ് എം.ബിജുലാൽ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
57 മുഖദാര്‍ മുഹ്സിന.പി കൌൺസിലർ കോണ്‍ (എസ്) വനിത
58 കുറ്റിച്ചിറ കെ.മൊയ്തീന്‍ കോയ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
59 ചാലപ്പുറം പി.ഉഷാദേവി ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
60 പാളയം പി.കെ.നാസര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
61 വലിയങ്ങാടി അബൂബക്കര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
62 മൂന്നാലിങ്ങല്‍ കെ.റംലത്ത് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
63 തിരുത്തിയാട് പി.ദിവാകരന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
64 എരഞ്ഞിപ്പാലം രേഖ.സി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
65 നടക്കാവ് അല്‍ഫോൻസാ മാത്യു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
66 വെള്ളയില്‍ സൌഫിയ അനീഷ് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
67 തോപ്പയില്‍ സി.പി.സുലൈമാന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
68 ചക്കരോത്തുകുളം അനുരാധ തായാട്ട് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
69 കാരപറമ്പ നവ്യ ഹരിദാസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
70 ഈസ്റ്റ്‌ഹില്‍ എന്‍. ശിവപ്രസാദ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
71 അത്താണിക്കല്‍ സി.എസ്.സത്യഭാമ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
72 വെസ്റ്റ്ഹില്‍ എം.കെ.മഹേഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
73 എടക്കാട് ടി.മുരളീധരന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
74 പുതിയങ്ങാടി പ്രസീന.പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
75 പുതിയാപ്പ വി.കെ.മോഹന്‍ ദാസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍