തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2015

തൃശ്ശൂര്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 പൂങ്കുന്നം വി രാവുണ്ണി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
2 കുട്ടന്‍ക്കുളങ്ങര ഐ ലളിതാംബിക കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
3 പാട്ടുരായ്ക്കല്‍ ജോണ്‍ ഡാനിയല്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
4 വിയ്യൂര്‍ ബൈജു കെ വി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
5 പെരിങ്ങാവ് പ്രസീജ ഗോപകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
6 രാമവര്‍മ്മപുരം അഡ്വ. വി കെ സുരേഷ്കുമാര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
7 കുറ്റുമുക്ക് പി കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി മാസ്റ്റര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
8 വില്ലടം ശാന്ത കെ എം കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ വനിത
9 ചേറൂര്‍ പ്രേമകുമാരന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
10 മുക്കാട്ടുക്കര ജോണി ഇ ഡി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
11 ഗാന്ധി നഗര്‍ അഡ്വ. സുബി ബാബു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
12 ചെമ്പുക്കാവ് കെ മഹേഷ്‌ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
13 കിഴക്കുംമ്പാട്ടുകര ഗീത ബി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
14 പറവട്ടാനി അനൂപ്‌ കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
15 ഒല്ലുക്കര സതീഷ്‌ ചന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
16 നെട്ടിശ്ശേരി എം ആര്‍ റോസിലി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
17 മുല്ലക്കര ബീന പി കെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
18 മണ്ണുത്തി അഡ്വ. എ എസ് രാമദാസന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 കൃഷ്ണാപുരം ബീന മുരളി ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ സി.പി.ഐ വനിത
20 കാളത്തോട് എം എല്‍ റോസി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
21 നടത്തറ ഷീബ ബാബു കൌൺസിലർ ജെ.ഡി (എസ്) വനിത
22 ചേലക്കോട്ടുക്കര ടി ആര്‍ സന്തോഷ്‌ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
23 മിഷന്‍ ക്വാര്‍ട്ടേഴ്സ് ജോര്‍ജ് ചാണ്ടി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
24 വളര്‍ക്കാവ് ജയ മുത്തിപീടിക കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
25 കുരിയച്ചിറ ഷോമി ഫ്രാന്‍സിസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
26 അഞ്ചേരി സുരേഷിനി സുരേഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
27 കുട്ടനെല്ലൂര്‍ ശശിധരന്‍ എം എന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
28 പടവരാട് വര്‍ഗീസ്‌ കണ്ടംകുളത്തി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 എടക്കുന്നി പോളി സി പി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
30 തൈക്കാട്ടുശ്ശേരി ബിന്ദു കുട്ടന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
31 ഒല്ലൂര്‍ കരോളി ജോഷ്വ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
32 ചിയ്യാരം സൗത്ത് റാഫി ജോസ് പി (കുട്ടി റാഫി) കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
33 ചിയ്യാരം നോര്‍ത്ത് ജേക്കബ്‌ പുലിക്കോട്ടില്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
34 കണംക്കുളങ്ങര വിന്‍ഷി അരുണ്‍കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
35 പള്ളിക്കുളം രാജന്‍ ജെ പല്ലന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
36 തേക്കിന്‍കാട്‌ എം സ് സംപൂര്‍ണ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
37 കോട്ടപ്പുറം പൂര്‍ണിമ സുരേഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
38 പൂത്തോള്‍ പി സുകുമാരന്‍ കൌൺസിലർ സിഎംപി(എസ് സി) ജനറല്‍
39 കൊക്കാല അജിത ജയരാജന്‍ മേയര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
40 വടൂക്കര ജ്യോതിലക്ഷ്മി പി സി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
41 കൂര്‍ക്കഞ്ചേരി ഗ്രീഷ്മ അജയഘോഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
42 കണിമംഗലം അജിത വിജയന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ വനിത
43 പനമുക്ക് ഷീന ചന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
44 നെടുപുഴ ഷീബ പോള്‍സണ്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
45 കാര്യാട്ടുക്കര ഫ്രാന്‍സിസ് ചാലിശേരി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
46 ചേറ്റുപുഴ അഡ്വ. എം കെ മുകുന്ദന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
47 പുല്ലഴി രജനി വിജയകുമാര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 ഒളരി സി ബി ഗീത കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
49 എല്‍തുരുത്ത് അനൂപ്‌ ഡേവിസ് കാട കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
50 ലാലൂര്‍ ലാലി ജെയിംസ്‌ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
51 അരണാട്ടുകര പ്രിന്‍സി രാജു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
52 കാനാട്ടുകര സുനിത വിനോദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
53 അയ്യന്തോള്‍ വത്സല ബാബുരാജ്‌ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
54 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ എ പ്രസാദ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
55 പുതുര്‍ക്കര അഡ്വ. എം പി ശ്രിനിവാസന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍