തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2015

തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പ്പറേഷന്‍|| സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
2 ചന്തവിള ബിന്ദു എസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
3 കാട്ടായിക്കോണം സിന്ധു ശശി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
4 ശ്രീകാര്യം ലത കുമാരി എന്‍ എസ് കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
5 ചെറുവയ്ക്കല് അലത്തറ അനില്‍കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
6 ഉള്ളൂര്‌‍‍‍ ജോണ്‍സണ്‍ ജോസഫ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
7 എടവക്കോട് വി ശാലിനി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 ചെല്ലമംഗലം സുദര്‍ശനന്‍ സി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
9 ചെമ്പഴന്തി ഷീല കെ എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 പൌഡിക്കോണം നാരായണ മംഗലം രാജേന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
11 ഞാണ്ടൂര്കോണം പ്രദീപ് കുമാര്‍ എ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
13 മണ്ണന്തല അനില് കുമാര് െന് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
14 നാലാഞ്ചിറ ത്രേസ്യാമ്മ തോമസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
16 മെഡിക്കല് കോളേജ് സിന്ധു എസ് എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 പട്ടം രമ്യ രമേഷ് എസ് ആര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
18 മുട്ടട ആര്‍ ഗീത ഗോപാല്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
19 കുടപ്പനക്കുന്ന് അനിത എസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
20 പാതിരപ്പള്ളി കൃഷ്ണ‍‍‍ന്‍കുട്ടി നായര്‍ വി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
21 ചെട്ടിവിളാകം ആര്‍ ദിനേശ് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
22 ശാസ്തമംഗലം ബിന്ദു ശ്രീകുമാര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 കവടിയാര് മുരളീധരന്‍ കെ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി
24 കുറവന്കോണം മായ ആര്‍ എസ് കൌൺസിലർ ആര്‍.എസ്.പി വനിത
25 നന്തന്കോട് പാളയം രാജന്‍ കൌൺസിലർ കോണ്‍ (എസ്) ജനറല്‍
26 കുന്നുകുഴി ബിനു ഐ പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
27 പാളയം ഐഷാബേക്കര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
28 തൈക്കാട് വിദ്യ മോഹന്‍ എം എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
29 വഴുതക്കാട് അഡ്വ.രാഖി രവികുമാര്‍ ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ സി.പി.ഐ വനിത
30 കാഞ്ഞിരംപാറ കാഞ്ഞിരംപാറ രവി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 പേരൂര്ക്കട അനില്‍ കുമാ‍ര്‍ പി എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
32 തുരുത്തുംമൂല വിജയകുമാര്‍ വി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
33 നെട്ടയം രാജി മോള്‍ പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
34 കാച്ചാണി ബാലന്‍ റ്റി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
35 വാഴോട്ടുുകോണം ഹെലന്‍ ജി (റാണി വിക്രമന്‍) കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
36 വട്ടിയൂര്ക്കാവ് എസ് ഹരിശങ്കര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
37 കൊടുങ്ങാനൂര് കൊടുങ്ങാനൂര്‍ ഹരി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
38 പി റ്റി പി നഗര് കോമളകുമാരി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
39 പാങ്ങോട് എസ് മധുസൂദനന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
40 തിരുമല മഞ്ചു പി വി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
41 വലിയവിള ഗിരി കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
42 പൂജപ്പുര ഡോ. ബി .വിജയലക്ഷ്മി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
43 വലിയശ്ശാല ലക്ഷ്മി എം കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
44 ജഗതി ഷീജ മധു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
45 കരമന കരമന അജിത് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
46 ആറന്നൂര് എസ് ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
47 മുടവന്മുഗള് ഗോപകുമാര്‍ വി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
48 ത്യക്കണ്ണാപുരം അനില്‍ കുമാര്‍ കെ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
49 നേമം എം ആര്‍ ഗോപന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
50 പൊന്നുമംഗലം ഷഫീറ ബീഗം എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
51 പുന്നക്കാമുഗള് ആര്‍ പി ശിവജി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
52 പാപ്പനംകോട് ആഷ നാഥ് ജി എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
53 എസ്റ്റേറ്റ് വിജയന്‍ എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
54 നെടുംകാട് എസ് പുഷ്പലത കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
55 കാലടി മഞ്ചു ജി എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
56 മേലാംകോട് ആര്‍ സനി‍ല്‍ കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
57 പുഞ്ചക്കരി എ ജി കൃഷ്ണവേണി കൌൺസിലർ ആര്‍.എസ്.പി വനിത
58 പൂങ്കുളം സി സത്യന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
59 വെങ്ങാനൂര്‍ സന്തോഷ് കുമാര്‍ പി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
60 മൂല്ലൂര്‍ സി ഓമന കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
61 കോട്ടപ്പുറം ഷൈനി ഡബ്ല്യുു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ വനിത
62 വിഴിഞ്ഞം എന്‍എ റഷീദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
63 ഹാര്‍ബര്‍ നിസ്സ ബീവി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
64 വെള്ളാര്‍ ജ്യോതി സതീശന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
65 തിരുവല്ലം നെടുമം വി മോഹനന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
66 പൂന്തുറ പീറ്റര്‍ സോളമന്‍ കൌൺസിലർ കെ.സി (എം) ജനറല്‍
67 അമ്പലത്തറ ഗീതാകുമാരി എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
68 കമലേശ്വരം വി ഗിരി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
69 കളിപ്പാങ്കുളം റസിയ ബീഗം കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
70 ആറ്റുകാല്‍ ബീന ആര്‍ സി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
71 ചാല എസ് കെ പി രമേഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
72 മണക്കാട് സിമി ജ്യോതിഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
73 കുര്യാത്തി ബീന മുരുകന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
74 പുത്തന്‍പള്ളി നൂര്‍ജഹാന്‍ എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
75 മാണിക്യവിളാകം പ്രിയ ബിജു കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ എസ്‌ സി വനിത
76 ബീമാപ്പള്ളി ഈസ്റ്റ് സജീന ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
77 ബീമാപ്പള്ളി ബീമാപ്പള്ളി റഷീദ് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
78 മുട്ടത്തറ അഞ്ജു എസ് ആര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
79 ശ്രീവരാഹം മിനി ആര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
80 ഫോര്‍ട്ട് ആര്‍ സുരേഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
81 തമ്പാനൂര്‍ എം വി ജയലക്ഷ്മി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
82 വഞ്ചിയൂര‍്‍ വഞ്ചിയൂര്‍ പി ബാബു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
83 ശ്രീകണ്ഠേശ്വരം കോമളവല്ലി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
84 പെരുന്താന്നി ചിഞ്ചു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
85 പാല്‍ക്കുളങ്ങര എസ് വിജയകുമാരി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
86 ചാക്ക കെ ശ്രീകുമാര്‍ മേയര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
87 വലിയതുറ ഷീബ പാട്രിക് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
88 വള്ളക്കടവ് ഷാജിദ നാസര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
89 ശംഖുമുഖം സോളമന്‍ വെട്ടുുകാട് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
90 വെട്ടുകാട് മേരി ലില്ലി രാജാസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
91 കരിക്കകം ഹിമ സിജി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
92 കടകംപള്ളി കെ ശോഭാറാണി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
93 പേട്ട അനില്‍ കുമാര്‍ ഡി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
94 കണ്ണന്മൂല സതീഷ് കുമാര്‍ ആര്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
95 അണമുഖം കരിഷ്മ എം എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
96 ആക്കുളം വി ആര്‍ സിനി കൌൺസിലർ സിഎംപി(സിസി വനിത
97 കുളത്തൂര്‍ ശിവദത്ത് എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
98 ആറ്റിപ്ര സുനി ചന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
99 പൌണ്ടുകടവ് മേടയില്‍ വിക്രമന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
100 പള്ളിത്തുറ പ്രതിഭ ജയകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത