തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020
പത്തനംതിട്ട - പത്തനംതിട്ട മുനിസിപ്പാലിറ്റി || സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി
പത്തനംതിട്ട - പത്തനംതിട്ട മുനിസിപ്പാലിറ്റി || സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി
വാര്ഡ് നമ്പര് | വാര്ഡിൻറെ പേര് | മെമ്പര്മാര് | സ്ഥാനം | പാര്ട്ടി | സംവരണം |
---|---|---|---|---|---|
1 | പെരിങ്ങമല | ശോഭ കെ മാത്യു | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
2 | അഞ്ചക്കാല | പി കെ അനീഷ് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
3 | വഞ്ചിപൊയ്ക | അനില അനില് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
4 | വെട്ടിപ്പുറം | സി കെ അര്ജുനന് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | എസ് സി |
5 | ശാരദാമഠം | ജാസിന് കുട്ടി | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
6 | മുണ്ടുകോട്ടയ്ക്കല് | ആന്സി തോമസ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |
7 | പൂവന്പാറ | വി ആര് ജോണ്സണ് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
8 | തൈക്കാവ് | അഡ്വ.ടി സക്കീര് ഹുസൈന് | ചെയര്മാന് | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
9 | പട്ടംകുളം | ആര് സാബു | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
10 | പേട്ട സൌത്ത് | ഷമീര് എസ് | കൌൺസിലർ | എസ്.ഡി.പി.ഐ | ജനറല് |
11 | പേട്ട നോര്ത്ത് | റോസ് ലിന് സന്തോഷ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |
12 | കൈരളിപുരം | നീനു മോഹന് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
13 | കുലശേഖരപതി | ഷൈലജ എസ് | കൌൺസിലർ | എസ്.ഡി.പി.ഐ | വനിത |
14 | അറബിക് കോളേജ് | അഷ്റഫ് എ | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
15 | കുമ്പഴ നോര്ത്ത് | ഇന്ദിരാമണിയമ്മ | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | വനിത |
16 | മൈലാടുംപാറ താഴം | ജെറി അലക്സ് | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം) | ജനറല് |
17 | മൈലാടുംപാറ | ലാലി രാജു | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
18 | പ്ലാവേലി | സുജ അജി | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം) | എസ് സി വനിത |
19 | കുമ്പഴ ഈസ്റ്റ് | അംബിക വേണു | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
20 | കുമ്പഴ സൌത്ത് | വിമല ശിവന് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
21 | കുമ്പഴ വെസ്റ്റ് | ആമിനാ ഹൈദരാലി | ഡെപ്യൂട്ടി ചെയര്പേഴ്സണ് | സ്വതന്ത്രന് | വനിത |
22 | ചുട്ടിപ്പാറ ഈസ്റ്റ് | ഷീല എസ് | കൌൺസിലർ | എസ്.ഡി.പി.ഐ | വനിത |
23 | ചുട്ടിപ്പാറ | എം.സി. ഷരീഫ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
24 | വലംചുഴി | അഡ്വ.എ സുരേഷ് കുമാര് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
25 | കല്ലറക്കടവ് | ഷീനാ രാജേഷ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | എസ് സി വനിത |
26 | അഴൂര് വെസ്റ്റ് | അഡ്വ. റോഷന് നായര് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
27 | അഴൂര് | സുമേഷ് ബാബു എല് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
28 | കൊടുന്തറ | അഖില് കുമാര് ആര് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
29 | കോളേജ് | കെ ആര് അജിത് കുമാര് | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | ജനറല് |
30 | ഠൌണ് വാര്ഡ് | സിന്ധു അനില് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |
31 | കരിമ്പനാക്കുഴി | മേഴ്സി വര്ഗീസ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |
32 | ചുരുളിക്കോട് | ആനി സജി | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |