തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020

കോട്ടയം - കോട്ടയം മുനിസിപ്പാലിറ്റി || സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഗാന്ധിനഗര്‍ നോര്‍ത്ത് സാബു മാത്യു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
3 പാറമ്പുഴ ലിസ്സി കുര്യന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
4 പള്ളിപ്പുറം സിന്ധു ജയകുമാര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
5 നട്ടാശ്ശേരി വിനു ആര്‍ മോഹന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
6 പുത്തേട്ട് ദിവ്യ സുജിത്ത് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
7 കുമാരനെല്ലൂര്‍ടൗണ്‍ ഷൈനി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 ടെമ്പിള്‍ വാര്‍ഡ് അനില്‍കുമാര്‍ റ്റി ആര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
9 എസ് എച്ച് മൗണ്ട് റ്റി സി റോയി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
10 പുല്ലരിക്കുന്ന് ആഷ് ലി ഷാജി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
11 മള്ളൂശേരി എം എസ് വേണുക്കുട്ടന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 നാഗമ്പടം നോര്‍ത്ത് ഷൈനി ഫിലിപ്പ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
13 നാഗമ്പടം സൗത്ത് സിന്‍സി പാറേല്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
14 മുള്ളന്‍കുഴി മോളിക്കുട്ടി സെബാസ്റ്റ്യന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
15 മൗണ്ട്കാര്‍മല്‍ അജിത്ത് പൂഴിത്തറ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
16 കഞ്ഞിക്കൂഴി ജിബി ജോണ്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
17 ദേവലോകം ജൂലിയസ് ചാക്കോ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
18 മുട്ടമ്പലം സുരേഷ് പി ഡി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 കളക്ട്രേറ്റ് റീബാ വര്‍ക്കി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
20 കത്തീട്രല്‍ ജയമോള്‍ ജോസഫ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
21 തിരുനക്കര ബി ഗോപകുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
22 ചിറയില്‍പാടം എസ് ജയകൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
23 പുത്തനങ്ങാടി ജാന്‍സി ജേക്കബ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 തിരുവാതുക്കല്‍ അഡ്വ. ടോം കോര അഞ്ചേരില്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
25 പള്ളിക്കോണം ജിഷ ജോഷി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
26 പുളിനാക്കല്‍ എം പി സന്തോഷ് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
27 പതിനാറില്‍ചിറ റ്റി എന്‍ മനോജ് കൌൺസിലർ സി.എം.പി ജനറല്‍
28 കാരാപ്പുഴ എന്‍ എന്‍ വിനോദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
29 കോടിമത നോര്‍ത്ത് എന്‍ ജയചന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
30 മുപ്പായിക്കാട് കെ യു രഘു കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
31 മൂലവട്ടം ഷീന ബിനു കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
32 കാക്കൂര്‍ മുത്തന്‍മാലി പി എന്‍ സരസമ്മാള്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
33 ചെട്ടിക്കുന്ന് എബി കുന്നേല്‍പറമ്പില്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
34 പവര്‍ഹൗസ് സുനു സാറാ ജോണ്‍ കൌൺസിലർ കോണ്‍ (എസ്) വനിത
35 പന്നിമറ്റം ധന്യമ്മ രാജ് (ധന്യ ഗിരീഷ്) കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
36 ചിങ്ങവനം ജോസ് പള്ളിക്കുന്നേല്‍ കൌൺസിലർ കെ.സി (എം) ജനറല്‍
37 പാലമൂട് ലിസി മണിമല കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
38 പുത്തന്‍തോട് ജിഷ ഡെന്നി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
39 മാവിളങ്ങ് ജയിംസ് പുല്ലംപറമ്പില്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
40 പള്ളം ദിവ്യാമോള്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
41 കണ്ണാടിക്കടവ് കെ ശങ്കരന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
42 മറിയപ്പള്ളി ജയ ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
43 തുറമുഖം ദീപാമോള്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
44 കോടിമത സൗത്ത് അഡ്വ. ഷീജ അനില്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
45 കാഞ്ഞിരം ഷീല സതീഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
46 പാണംപടി സി ജി രഞ്ജിത് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
47 ഇല്ലിക്കല്‍ ബിന്ദു സന്തോഷ് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
48 താഴത്തങ്ങാടി ഷേബ മാര്‍ക്കോസ് കൌൺസിലർ കെ.സി വനിത
49 പഴയസെമിനാരി ഡോ. സോന പി ആര്‍ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
50 വാരിശേരി ബിജുകുമാര്‍ പാറയ്ക്കല്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
51 തൂത്തൂട്ടി എം റ്റി മോഹനന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
52 ഗാന്ധിനഗര്‍ സൗത്ത് ബിന്‍സി സെബാസ്റ്റ്യന്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍