തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020

മലപ്പുറം - താനൂര്‍ മുനിസിപ്പാലിറ്റി

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഒട്ടുംപുറം കെ പി നിസാമുദ്ധീന്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
2 പരിയാപുരം കൃഷ്ണന്‍ പി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
3 ഓലപ്പീടിക നൌഷാദ് പി വി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
4 മാലിദ്വീപ് ഫാത്തിമ സി പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
5 ആട്ടില്ലം മുഹമ്മദ് അശറഫ് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
6 കുന്നുംപുറം നോര്‍ത്ത് സുമിത കെ എസ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
7 മോര്യ റഷീദ് മോര്യ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
8 കുന്നുംപുറം സൌത്ത് ദേവകി ഇ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
9 കുന്നുംപുറം സെന്‍ട്രല്‍ അബ്ദുല്‍ റഹ്മാന്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
10 കുന്നുംപുറം ഈസ്റ്റ് ജയപ്രകാശ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
11 പനങ്ങാട്ടൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ മന്‍സൂര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
12 പനങ്ങാട്ടൂര്‍ സഫിയ ബഷീര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
13 ചാഞ്ചേരിപറമ്പ് പി ടി അക്ബര്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
14 രായിരിമംഗലം ഈസ്റ്റ് രുഗ്മിണി സുന്ദരന്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
15 രായിരിമംഗലം വെസ്റ്റ് ബീന സി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
16 തെയ്യാല റെയില്‍വേ ഗേറ്റ് റൂബി ഫൌസി സി പി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
17 കണ്ണന്തളി സുബൈദ സി കെ ഡെപ്യൂട്ടി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
18 കാട്ടിലങ്ങാടി സുചിത്ര കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
19 കാട്ടിലങ്ങാടി സൌത്ത് ആരിഫ സലീം കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
20 കാട്ടിലങ്ങാടി വെസ്റ്റ് രാധിക ടി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
21 നടക്കാവ് ഇ കുമാരി കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
22 താനൂര്‍ നാസിറ സിദ്ദീഖ് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
23 കാരാട് ഉമ്മുകുല്‍സു ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
24 പുതിയകടപ്പുറം ഫൈസല്‍ എം പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
25 അഞ്ചുടി ജസ്ന ബാനു പൌറകത്ത് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
26 ചീരാന്‍ കടപ്പുറം ഷിഹാബ് എസ് പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
27 വെമ്പാലം പറമ്പ് സുലൈഖ കെ പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
28 എടക്കടപ്പുറം സൌത്ത് നജ്മത്ത് സി പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
29 എടക്കടപ്പുറം നോര്‍ത്ത് ഹനീഫ കെ പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
30 താനൂര്‍ നഗരം പി പി മുസ്തഫ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
31 ഹാര്‍ബര്‍ ഉമ്മു കുല്‍സു ടി വി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
32 എളാരന്‍കടപ്പുറം സലാം ഇ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
33 താനൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സി കെ എം ബഷീര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
34 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ സുബൈര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
35 ചെള്ളിക്കാട് ഷാഹിദ കളത്തില്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
36 സി.എച്ച്.സി അലി അക്ബര്‍ കെ പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
37 പണ്ടാരക്കടപ്പുറം ഹാബിദ് വടക്കയില്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
38 ചാപ്പപ്പടി അഫ്സത്ത് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
39 ആല്‍ബസാര്‍ ഹസീന പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
40 കോര്‍മ്മാന്‍കടപ്പുറം നോര്‍ത്ത് പി പി ഷംസുദ്ധീന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
41 ചിറക്കല്‍ ദിബീഷ് പി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
42 ചിറക്കല്‍ നോര്‍ത്ത് ഗീത എന്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
43 മുക്കോല ഷീന കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
44 കമ്പനിപ്പടി വി പി ബഷീര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍