തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020

മലപ്പുറം - വളാഞ്ചേരി മുനിസിപ്പാലിറ്റി || സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 തോണിക്കല്‍ റസീന മാലിക്ക് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
2 താണിയപ്പന്‍ കുന്ന് വീരാന്‍ക്കുട്ടി പി കൌൺസിലർ പി.ഡി.പി ജനറല്‍
3 കക്കാട്ടുപാറ ഷിഹാബുദ്ധീന്‍ പി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
4 കാവുംപുറം സയ്യിദ് ഫൈസല്‍ അലി കൌൺസിലർ ജെ.ഡി (എസ്) ജനറല്‍
5 കാരാട് അഷ്റഫ് അമ്പലത്തിങ്ങല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
6 മൈലാടി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ കെ.വി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
7 താമരക്കുളം സാജിത കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 വളാഞ്ചേരി ദീപ്തി ഷൈലേഷ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
9 കതിരുക്കുന്ന് ഷൈലജ കെ.വി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
10 കടുങ്ങാട് സിദ്ധിഖ് ഹാജി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
11 കമ്മുട്ടിക്കുളം നൗഷാദ് എന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 കൊളമംഗലം റൂബി ഖാലിദ് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
13 മാരാംക്കുന്ന് റംല മുഹമ്മദ് ഡെപ്യൂട്ടി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
14 കരിങ്കല്ലത്താണി അബ്ബാസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
15 കിഴക്കേകര സുബിത കെ. പി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
16 ആലിന് ചുവട് ഈസ എന്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
17 കെട്ടാരം നൂര്‍ജഹാന്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
18 മൂച്ചിക്കല്‍ തസ്ലീമ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
19 മുക്കിലപീടിക താഹിറ ഇസ്മായില്‍ കൌൺസിലർ ഡബ്ല്യുപിഐ വനിത
20 പൈങ്കണ്ണൂര്‍ ഷാഹിന റസാക്ക് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
21 നിരപ്പ് ഉമ്മു ഹബീബ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
22 താഴങ്ങാടി ഹസീന കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
23 കാട്ടിപ്പരുത്തി സി.എം. മുഹമ്മദ് റിയാസ് കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
24 കാശാംക്കുന്ന് അച്ചുതന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
25 കാര്‍ത്തല മച്ചിഞ്ചേരി മുഹമ്മദ് ഇബ്രാഹിം കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
26 വടക്കുംമുറി ബഷീറ നൗഷാദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
27 നരിപ്പറ്റ ബദരിയ ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ ഡബ്ല്യുപിഐ വനിത
28 മീമ്പാറ കമറുദ്ദീന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 പടിഞ്ഞാക്കര അഭിലാഷ് ടി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
30 അമ്പലപറമ്പ് ശൈലജ പി.പി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
31 കോതോള്‍ കോട്ടീരി സദാനന്ദന്‍ കൌൺസിലർ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
32 വട്ടപ്പാറ ആബിദ മന്‍സൂര്‍ കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
33 കഞ്ഞിപ്പുര മുജീബ് റഹ്മാന്‍ വാലാസി കൌൺസിലർ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍