തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020
പത്തനംതിട്ട - തിരുവല്ല മുനിസിപ്പാലിറ്റി || സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി
പത്തനംതിട്ട - തിരുവല്ല മുനിസിപ്പാലിറ്റി || സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി
വാര്ഡ് നമ്പര് | വാര്ഡിൻറെ പേര് | മെമ്പര്മാര് | സ്ഥാനം | പാര്ട്ടി | സംവരണം |
---|---|---|---|---|---|
1 | മുത്തൂര് നോര്ത്ത് | ശോഭ വിനു | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |
2 | ചുമത്ര | ബിന്ദു പ്രകാശ് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
3 | ആറ്റുചിറ | ലിന്ഡ തോമസ് (മറിയാമ്മ മത്തായി) | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം) | വനിത |
4 | കിഴക്കന് മുത്തൂര് | തോമസ് വഞ്ചിപ്പാലം | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം) | ജനറല് |
5 | വാരിക്കാട് | സബിത സലീം | കൌൺസിലർ | എസ്.ഡി.പി.ഐ | വനിത |
6 | അണ്ണവട്ടം | ഷാനി താജ് | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | വനിത |
7 | നാട്ടുകടവ് | സജി എം മാത്യൂ | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
8 | കോളേജ് വാര്ഡ് | ഡോ. റജിനോള്ഡ് വര്ഗീസ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
9 | ആമല്ലൂര് വെസ്റ്റ് | രാഹുല് ബിജു | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | ജനറല് |
10 | ആമല്ലൂര് ഈസ്റ്റ് | മേഘ കെ.ശാമുവേല് | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | വനിത |
11 | മീന്തലക്കര | ജേക്കബ് ജോര്ജ്ജ് മനയ്ക്കല് (സണ്ണി) | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ | ജനറല് |
12 | മഞ്ഞാടി | സാറാമ്മ ഫ്രാന്സിസ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
13 | റയില്വേ സ്റ്റേഷന് | മാത്യൂസ് ചാലക്കുഴി | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ | ജനറല് |
14 | പുഷ്പഗിരി വാര്ഡ് | ജിജി വട്ടശ്ശേരില് | കൌൺസിലർ | എന്.സി.പി | ജനറല് |
15 | തൈമല | ജാസ് നാലിൽ പോത്തൻ | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
16 | കറ്റോട് | അനു സോമന് | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | എസ് സി വനിത |
17 | ഇരുവള്ളിപ്ര | ഷീജ കരിമ്പിന്കാല | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |
18 | തോണ്ടറ | ലെജു എം സഖറിയ | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
19 | തിരുമൂലപുരം ഈസ്റ്റ് | ഫിലിപ്പ് ജോര്ജ്ജ് | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ | ജനറല് |
20 | ആഞ്ഞിലിമൂട് | ശാന്തമ്മ വര്ഗിസ് (കൊച്ചുമോള് പരിയാരത്ത്) | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ | വനിത |
21 | തിരുമൂലപുരം വെസ്റ്റ് | ജോസ് പഴയിടം | വൈസ് ചെയര്മാന് | കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ | ജനറല് |
22 | ശ്രീരാമകൃഷ്ണാ ശ്രമം | ശ്രീജ എം ആര് | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | എസ് സി വനിത |
23 | കുളക്കാട് | ബിന്ദു ജേക്കബ് | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം) | വനിത |
24 | തുകലശ്ശേരി | റീന വിശാൽ | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | വനിത |
25 | മതില്ഭാഗം | മിനി പ്രസാദ് | കൌൺസിലർ | ബി.ജെ.പി | വനിത |
26 | കിഴക്കുംമുറി | ബിന്ദു ജയകുമാര് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | വനിത |
27 | ശ്രീവല്ലഭ | ഗംഗാ രാധാകൃഷ്ണൻ | കൌൺസിലർ | ബി.ജെ.പി | വനിത |
28 | കാവുംഭാഗം | അന്നമ്മ മത്തായി | കൌൺസിലർ | സ്വതന്ത്രന് | വനിത |
29 | ഉത്രമേല് | ശ്രീനിവാസ് എം ആര് (ശ്രീനിവാസ് പുറയാറ്റ്) | കൌൺസിലർ | ബി.ജെ.പി | ജനറല് |
30 | അഴിയിടത്തുചിറ | വിമല് ജി എം | കൌൺസിലർ | ബി.ജെ.പി | എസ് സി |
31 | മന്നംകരച്ചിറ | റ്റി എസ് വിജയകുമാര് (വിജയൻ തലവന) | കൌൺസിലർ | ബി.ജെ.പി | ജനറല് |
32 | അഞ്ചല്കുറ്റി | മാത്യു ചാക്കോ | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
33 | എം.ജി.എം വാര്ഡ് | പൂജ ജയൻ | കൌൺസിലർ | ബി.ജെ.പി | വനിത |
34 | മേരിഗിരി | ഷീലാ വർഗ്ഗീസ് | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ | വനിത |
35 | ടൗണ് വാര്ഡ് | പ്രദീപ് മാമ്മന് മാത്യു | കൌൺസിലർ | കെ.സി (എം) | ജനറല് |
36 | രാമന്ചിറ | അനു ജോർജ്ജ് | ചെയര്പേഴ്സണ് | ഐ.എന്.സി | വനിത |
37 | ജെ.പി.നഗര് | അഡ്വ സുനില് ജേക്കബ് | കൌൺസിലർ | ഐ.എന്.സി | ജനറല് |
38 | കോട്ടാലില് | ജേക്കബ് (ഷിനു ഈപ്പൻ) | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | ജനറല് |
39 | മുത്തൂര് | ഇന്ദു ചന്ദ്രൻ | കൌൺസിലർ | സി.പി.ഐ (എം) | വനിത |