തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ -2020

തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പ്പറേഷന്‍ || ജനപ്രതിനിധികള്‍
മേയര്‍ : ആര്യ രാജേന്ദ്രന്‍ എസ്
ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ : പി കെ രാജു
ധനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
പി കെ രാജു ചെയര്‍മാന്‍
2
കവിത എല്‍ എസ് കൌൺസിലർ
3
ബി മോഹനന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ
4
പനിയടിമ ജെ കൌൺസിലർ
5
സൌമ്യ എല്‍ കൌൺസിലർ
6
അഡ്വ. വി.ജി.ഗിരികുമാര്‍ കൌൺസിലർ
7
പി ശ്യാം കുമാര്‍ കൌൺസിലർ
8
എസ് മധുസൂദനന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ
9
വി മീന ദിനേഷ് കൌൺസിലർ
10
അഡ്വ.അംശു വാമദേവന്‍ കൌൺസിലർ
11
ഗായത്രിദേവി സി കൌൺസിലർ
12
ബിന്ദു എസ് ആര്‍ കൌൺസിലർ
13
എസ്. വിജയകുമാര്‍ കൌൺസിലർ
വികസനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
ആതിര എല്‍ എസ് ചെയര്‍മാന്‍
2
സെറാഫിന്‍ ഫ്രെഡി കൌൺസിലർ
3
അഡ്വ. എം. ശാന്ത കൌൺസിലർ
4
പി. രാജേന്ദ്രന്‍ നായര്‍ കൌൺസിലർ
5
ഹരികുമാര്‍. സി കൌൺസിലർ
6
ജാനകി അമ്മാള്‍. എസ് കൌൺസിലർ
7
മേരി ജിപ്സി കൌൺസിലർ
8
വി ശിവകുമാര്‍ കൌൺസിലർ
9
ആശാ നാഥ് ജി എസ് കൌൺസിലർ
10
ദീപിക യു കൌൺസിലർ
11
പാര്‍വ്വതി ഐ എം കൌൺസിലർ
12
ജയചന്ദ്രന്‍ നായര്‍ എസ് കൌൺസിലർ
13
നാജ.ബി കൌൺസിലർ
ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
എസ് സലീം ചെയര്‍മാന്‍
2
അര്‍ച്ചന മണികണ്ഠന്‍(അര്‍ച്ചന ജി നായര്‍) കൌൺസിലർ
3
ഗോപകുമാര്‍. പി.കെ കൌൺസിലർ
4
ഐറി‍ന്‍ ടീച്ചര്‍ കൌൺസിലർ
5
കെ കെ സുരേഷ് കൌൺസിലർ
6
ആര്‍ ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ
7
വിജയകുമാരി വി കൌൺസിലർ
8
എം ആര്‍ ഗോപന്‍ കൌൺസിലർ
9
എസ് കൃഷ്ണകുമാര്‍ (സുനില്‍) കൌൺസിലർ
10
രാജലക്ഷ്മി ഒ കൌൺസിലർ
11
സതി കുമാരി എസ് കൌൺസിലർ
12
വനജ രാജേന്ദ്രബാബു കൌൺസിലർ
13
സി.എസ്. സുജാദേവി കൌൺസിലർ
ആരോഗ്യകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
പി ജമീല ശ്രീധരന്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
മേരി പുഷ്പം എ കൌൺസിലർ
3
ശരണ്യ. എസ്.എസ് കൌൺസിലർ
4
ഡി.ജി. കുമാരന്‍ കൌൺസിലർ
5
ബി. രാജേന്ദ്രന്‍ കൌൺസിലർ
6
നിസ്സാമുദ്ദീന്‍ എം കൌൺസിലർ
7
വി പ്രമീള കൌൺസിലർ
8
പത്മലേഖ ഒ കൌൺസിലർ
9
റാണി വിക്രമന്‍ (ഹെലന്‍.ജി) കൌൺസിലർ
10
നന്ദ ഭാര്‍ഗ്ഗവ് കൌൺസിലർ
11
അജിത് കുമാര്‍ എന്‍ കൌൺസിലർ
മരാമത്ത് കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
ഡി ആര്‍ അനില് ചെയര്‍മാന്‍
2
ഡി രമേശന്‍ കൌൺസിലർ
3
പി. പത്മകുമാര്‍ കൌൺസിലർ
4
വി എസ് സുലോചനന്‍ കൌൺസിലർ
5
ഡി ശിവന്‍കുട്ടി കൌൺസിലർ
6
മഞ്ജു പി വി കൌൺസിലർ
7
ബിന്ദു മേനോന്‍ എല്‍ ആര്‍ കൌൺസിലർ
8
ഷീജ മധു കൌൺസിലർ
9
കെ അനില്‍ കുമാര്‍ കൌൺസിലർ
10
ചെന്പഴന്തി ഉദയന്‍ കൌൺസിലർ
11
എല്‍ എസ് സാജു കൌൺസിലർ
12
മേടയില്‍ വിക്രമന്‍ കൌൺസിലർ
നഗരാസൂത്രണ കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
ജിഷ ജോണ്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
പി. അശോക് കുമാര്‍ കൌൺസിലർ
3
മിലാനി പെരേര കൌൺസിലർ
4
സിമി ജ്യോതിഷ് കൌൺസിലർ
5
സമീറ എസ് മിഖ് ദാദ് കൌൺസിലർ
6
ജയലക്ഷ്മി പി എസ് കൌൺസിലർ
7
പി രമ കൌൺസിലർ
8
സുമി ബാലു കൌൺസിലർ
9
ജി മാധവദാസ് കൌൺസിലർ
10
കസ്തൂരി എം എസ് കൌൺസിലർ
11
റിനോയ് റ്റി പി കൌൺസിലർ
12
എം ബിനു കൌൺസിലർ
നികുതി അപ്പീല്‍ കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
എസ് എം ബഷീര്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2
സ്റ്റാന്‍ലി ഡിക്രൂസ് കൌൺസിലർ
3
സുരേഷ് കുമാര്‍. എസ് കൌൺസിലർ
4
ഷാജിദ നാസര്‍ കൌൺസിലർ
5
നെടുമം വി മോഹനന്‍ കൌൺസിലർ
6
സിന്ധു വിജയന്‍ കൌൺസിലർ
7
ശ്രീദേവി എസ് കെ കൌൺസിലർ
8
കരമന അജിത് കൌൺസിലർ
9
പത്മ എസ് (സരിത.എസ്) കൌൺസിലർ
10
പാളയം രാജന്‍ കൌൺസിലർ
11
സുരകുമാരി ആര്‍ കൌൺസിലർ
12
ശ്രീദേവി. എ കൌൺസിലർ
വിദ്യാഭ്യാസ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1
ഡോ. റീന കെ എസ് ചെയര്‍മാന്‍
2
ആശാ ബാബു കൌൺസിലർ
3
ഗായത്രി ബാബു കൌൺസിലർ
4
സുധീര്‍. ജെ കൌൺസിലർ
5
ഡി സജുലാല്‍ കൌൺസിലർ
6
സത്യവതി.വി കൌൺസിലർ
7
മഞ്ജു ജി എസ് കൌൺസിലർ
8
ദേവിമ പി എസ് കൌൺസിലർ
9
അഡ്വ. രാഖി രവികുമാര്‍ കൌൺസിലർ
10
ജോണ്‍സണ്‍ ജോസഫ് കൌൺസിലർ
11
സാബു ജോസ് കൌൺസിലർ