തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് -2020

കൊല്ലം കോര്‍പ്പറേഷന്‍

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിൻറെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ സ്ഥാനം പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 മരുത്തടി സുമി എം കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 ശക്തികുളങ്ങര എം പുഷ്പാംഗദന്‍ കൌൺസിലർ ആര്‍.എസ്.പി ജനറല്‍
3 മീനത്തുചേരി രാജു നീലകണ്ഠന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
4 കാവനാട് കൊല്ലം മധു ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
5 വള്ളിക്കീഴ് എസ് ജയന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
6 കുരീപ്പുഴ വെസ്റ്റ് ശ്രീലത എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
7 കുരീപ്പുഴ ഗിരിജ തുളസി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 നീരാവില്‍ സിന്ധുറാണി എല്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
9 അഞ്ചാലുംമൂട് സ്വര്‍ണ്ണമ്മ എസ് കൌൺസിലർ ആര്‍.എസ്.പി വനിത
10 കടവൂര്‍ ഗിരിജ സന്തോഷ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ വനിത
11 മതിലില്‍ ടെല്‍സ തോമസ് കൌൺസിലർ ആര്‍.എസ്.പി വനിത
12 തേവള്ളി ഷൈലജ ബി കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
13 വടക്കുംഭാഗം ഹണി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ വനിത
14 ആശ്രാമം എസ്. സജിതാനന്ദ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
15 ഉളിയക്കോവില്‍ അഭിലാഷ് റ്റി ആര്‍ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
16 ഉളിയക്കോവില്‍ ഈസ്റ്റ് അമ്പിളി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 കടപ്പാക്കട കൃപ വിനോദ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി വനിത
18 കോയിക്കല്‍ സന്തോഷ് വി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 കല്ലുംതാഴം സാബു ബി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
20 മങ്ങാട് റ്റി ജി ഗിരീഷ് കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
21 അറുനൂറ്റിമംഗലം ആശ ബിജു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
22 ചാത്തിനാംകുളം കൃഷ്ണേന്ദു കൌൺസിലർ എസ്.ഡി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
23 കരിക്കോട് സുജ കൃഷ്ണന്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
24 കോളേജ് ഡിവിഷന്‍ എസ് ഗീതാകുമാരി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
25 പാല്‍കുളങ്ങര ആരതി എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
26 അമ്മന്‍നട പ്രേം ഉഷാര്‍ കൌൺസിലർ ജെ.എസ്.എസ്(ആര്‍.ബി) ജനറല്‍
27 വടക്കേവിള ശ്രീദേവി അമ്മ എസ്സ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
28 പള്ളിമുക്ക് എം സജീവ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 അയത്തില്‍ അഡ്വ. ജി ഉദയകുമാർ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
30 കിളികൊല്ലൂര്‍ നൌഷാദ് എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
31 പുന്തലത്താഴം പ്രിജി വി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ വനിത
32 പാലത്തറ അനീഷ് കുമാര്‍ എ കൌൺസിലർ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
33 മണക്കാട് നസീമ ഷിഹാബ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
34 കൊല്ലൂര്‍ വിള ഹംസത്ത് ബീവി കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി വനിത
35 കയ്യാലക്കല്‍ മെഹറുന്നിസ എം കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
36 വാളത്തുങ്കല്‍ സുജ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
37 ആക്കോലില്‍ മായ എസ് ബാലു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
38 തെക്കുംഭാഗം സുനിൽ ജോസ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
39 ഇരവിപുരം പ്രിയദര്‍ശനന്‍ വി എസ്സ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
40 ഭരണിക്കാവ് സവിത ദേവി എസ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
41 തെക്കേവിള റ്റി പി അഭിമന്യു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
42 മുണ്ടക്കല്‍ കുരുവിള ജോസഫ് കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
43 പട്ടത്താനം നിസാമുദീൻ എം എച്ച് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
44 കന്‍റോണ്‍മെന്‍റ് അഡ്വ. എ കെ സവാദ് കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
45 ഉദയമാര്‍ത്താണ്ഡപുരം സജീവ് സോമൻ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
46 താമരക്കുളം പ്രസന്ന ഏണസ്‌റ്റ് മേയര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
47 പള്ളിത്തോട്ടം എൻ റ്റോമി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
48 പോര്‍ട്ട് ജോർജ് ഡി കാട്ടിൽ കൌൺസിലർ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
49 കച്ചേരി സോമരാജന്‍ ജി കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
50 കൈക്കുളങ്ങര മിനിമോള്‍ ജി ആര്‍ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
51 തങ്കശ്ശേരി സ്റ്റാന്‍ലി ജെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
52 തിരുമുല്ലവാരം പവിത്ര യു കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
53 മുളങ്കാടകം സേതുലക്ഷ്മി ജെ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
54 ആലാട്ടുകാവ് ആശ എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
55 കന്നിമേല്‍ അശ്വതി എ കൌൺസിലർ സി.പി.ഐ (എം) വനിത