Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

കൊയിലാണ്ടി മുനിസിപ്പാലിറ്റി, കോഴിക്കോട്
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 പാതിരിക്കാട് ഷാജി പാതിരിക്കാട് സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
2 മരളൂര്‍ സീമ സി എം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
3 കൊടക്കാട്ടുുമുറി എന്‍ കെ ഭാസ്ക്കരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
4 പെരുങ്കുനി ബാവ കൊന്നേന്‍കണ്ടി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
5 പുളിയഞ്ചേരി സിജേഷ് കെ ടി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
6 അട്ടവയല്‍ ചന്ദ്രിക കെ കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
7 പുളിയഞ്ചേരി ഈസ്റ്റ് യു രാജീവന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
8 കളത്തില്‍കടവ് ബാലന്‍ നായര്‍ കെ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
9 വിയ്യൂര്‍ ബാലന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
10 പാവുവയല്‍ പത്മിനി വി കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
11 പന്തലായനി നോര്‍ത്ത് രാമദാസ് ടി പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 പുത്തലത്ത്കുന്ന് ബിജു പി എം സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
13 പെരുവട്ടൂര്‍ രമേശന്‍ ഏ കെ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
14 പന്തലായനി സെന്‍ട്രല്‍ പി കെ രാമദാസന്‍ മാസ്റ്റര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
15 പന്തലായനി സൌത്ത് രേഖ വി കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
16 പെരുവട്ടൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ സിബിന്‍ കെ ടി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
17 കാക്രാട്ടുകുന്നു ശ്രീജാ റാണി ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
18 അറുവയല്‍ അഡ്വ: കെ സത്യന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 അണേല ആര്‍ കെ ചന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
20 മുത്താമ്പി ജയ കെ എം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
21 തെറ്റീകുന്ന് അജിത വി കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
22 കാവുംവട്ടം സീന എന്‍ എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 മൂഴിക്കുമീത്തല്‍ ലാലിഷ വി കെ ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 മരുതൂര്‍ ലത കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
25 അണേല - കുറുവങ്ങാട് സുന്ദരന്‍ വി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
26 കണയന്‍കോട് ബിനില കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
27 വരകുന്ന് വീണ എ കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
28 കുറുവങ്ങാട് കെ ഷിജു സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 മണമല്‍ രമ്യ കെ എസ്‌ ഐ.എന്‍.സി വനിത
30 കോമത്ത്കര എന്‍ കെ ഗോകുല്‍ദാസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 കോതമംഗലം എസ് കെ വിനോദ് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
32 നടേലക്കണ്ടി മാങ്ങോട്ടില്‍ സുരേന്ദ്രന്‍ ബേബി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
33 കൊരയങ്ങാട് ഷീബ എം ഐ.എന്‍.സി വനിത
34 ചാലില്‍പറമ്പ് കെ വി സന്തോഷ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
35 ചെറിയമങ്ങാട് കനക പി പി ബി.ജെ.പി വനിത
36 വിരുന്നുകണ്ടി ദിവ്യ ചിണ്ടന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
37 കൊയിലാണ്ടി സൌത്ത് റഹ്മത്ത് കെ ടി വി ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
38 താഴങ്ങാടി ഇബ്രാഹിംകുട്ടി വി പി ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
39 കൊയിലാണ്ടി ടൌണ്‍ സലീന സി കെ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
40 കാശ്മിക്കണ്ടി അഡ്വ: കെ വിജയന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
41 സിവില്‍േസ്റ്റഷന്‍ കെ വി സുരേഷ് ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
42 ഊരാങ്കുന്ന് സുമ കെ ടി ഐ യു എം.എല്‍ എസ്‌ സി വനിത
43 കൊല്ലം വെസ്റ്റ് ബുഷറ കുന്നോത്ത് ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
44 കണിയാങ്കുന്ന് സ്മിത എം പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍