Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

തൃപ്പൂണിത്തുറ മുനിസിപ്പാലിറ്റി, എറണാകുളം
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ആറ്റപ്രായില്‍ ഷൈനി വി എം സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
2 പുത്തന്‍കുളങ്ങര പി.സി. രാജീവ് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
3 വടക്കേവൈമീതി ഷീന ഗിരീഷ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
4 ട്രാക്കോ പി.എ. ബിജു സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
5 ഐ.ഒ.സി ചന്ദ്രികാദേവി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
6 ഇരുമ്പനം ടി.എസ്. ഉല്ലാസന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
7 പോസ്റ്റ് ഓഫീസ് രഞ്ജിത് മാഷ് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
8 പുലിയന്നൂര്‍ ടി.ജി. ബിജു സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
9 ഏലുമന വിജയശ്രീ കെ.ആര്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
10 ഐരേറ്റില്‍ ജഷീര്‍ എ.ബി. ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
11 ഇളമനത്തോപ്പ് വള്ളി രവി ബി.ജെ.പി വനിത
12 മകളിയം ഓമന രാജന്‍ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
13 ചിത്രപ്പുഴ ബിജു എം.എം. സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
14 ഹില്‍പാലസ് തിലോത്തമ സുരേഷ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
15 ക്യംത മഞ്ചു ബിനു ഐ.എന്‍.സി വനിത
16 കരിങ്ങാച്ചിറ സിന്ധു മധുകുമാര്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
17 ചാത്താരി കെ.ജി. ബിജു സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
18 ഞാണംതുരുത്ത് കെ.വി ഫ്രാന്‍സിസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 പള്ളിപ്പറമ്പുകാവ് റെഞ്ചി ആന്റണി ഐ.എന്‍.സി വനിത
20 റെയില്‍വേസ്റ്റേഷന് ദീപ്തി സുമേഷ് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
21 മാര്‍ക്കറ്റ് ബൈജു എ.വി. ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
22 ചങ്ങംപുത സിന്ധു വില്‍സണ്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 തിരുവാങ്കുളം കെ.വി. സാജു ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
24 തിരുവാങ്കുളം ടെമ്പിള്‍ കെ.ആര്‍ സുകുമാരന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
25 ചക്കുപറമ്പു രോഹിണി(അമ്മു) ഐ.എന്‍.സി വനിത
26 ഗാന്ധിപുരം നിഷ രാജേന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
27 മേക്കര കെ.ജി. സത്യവ്രതന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
28 ചൂരക്കാട് രാജശ്രീ ചാലിയത്ത് ബി.ജെ.പി വനിത
29 പുതിയകാവ് ഇ.കെ. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി സി.പി.ഐ ജനറല്‍
30 പാവംകുളങ്ങര ഷെബിന്‍ വി.പി. സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 വലിയതറ രമ സന്തോഷ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
32 അമ്മന്‍കോവില്‍ രജനി ചന്ദ്രന്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
33 വെള്ളക്കിനാക്കല്‍ സീന സുരേഷ് ബി.ജെ.പി വനിത
34 പനയ്കല്‍ പ്രീതി വിനയചന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
35 തോപ്പില്‍ വള്ളി മുരളീധരന്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
36 കണ്ണന്‍കുളങ്ങര ശകുന്തള ജയകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
37 സ്റ്റാച്യുു വിജയകുമാര്‍ വി.ആര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
38 അമ്പലം വാര്ഡ് രാധിക വര്‍മ്മ ബി.ജെ.പി വനിത
39 ചക്കംകുളങ്കര ശബരിഗിരീശന് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
40 താമരംകുളങ്ങര അരുണ്‍ എസ്. ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
41 തേവരക്കാവ് ജയ പരമേശ്വരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
42 പോട്ടയില് ഒ.വി. സലിം സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
43 തൊണ്ടൂൂര്‍ നന്ദകുമാര്‍ ആറ്റുപുറത്ത് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
44 പെരീക്കാട് ജോഷി സേവ്യര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
45 നന്നപ്പിള്ളി അനില്‍കുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
46 പിഷാരിക്കോവില്‍ അനൂപ് ടി.ബി. സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
47 മാത്തൂര്‍ നിഷ തമ്പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 ഇല്ലിക്കപ്പടി ഇന്ദുശശി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
49 മാരംകുളങ്ങര ജോഷി കെ ജെ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍