Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

കളമശ്ശേരി മുനിസിപ്പാലിറ്റി, എറണാകുളം
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഗ്ലാസ് കോളനി ജെസ്സി പീറ്റര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 ശാന്തിനഗര്‍ അനക്സ് എം.എ.കുഞ്ഞുമോന്‍ (എ.ടി.സി) കോണ്‍ (എസ്) ജനറല്‍
3 രാജഗിരി ഷൈനി ആന്‍റണി ഐ.എന്‍.സി വനിത
4 സുന്ധരഗിരി എന്‍.രവീന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
5 നോര്‍ത്ത് കളമശ്ശേരി സാദിഖ് പി.എം സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
6 എച്ച് എം ടി ജംഗ്ഷന്‍ എ.എ.പരീത് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
7 സബ് സ്റ്റേഷന്‍ ബിജു മോഹന്‍ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
8 റോക്ക് വെല്‍ ഷീബ അസൈനാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
9 വിടാക്കുഴ ഉഷ വേണുഗോപാല്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 പെരിങ്ങഴ ടി.എ.അബ്ദുള്‍ സലാം ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
11 പൈപ്പ് ലൈന്‍ സിന്ധു ഹരീഷ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
12 എച്ച് എം ടി എസ്റ്റേറ്റ്‌ വി.എസ്.അബൂബക്കര്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
13 കുറുപ്ര മൈമൂനത്ത് അഷറഫ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
14 മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് മിനി സോമദാസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
15 തേവയ്ക്കല്‍ സി.എ.ഹുസൈന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
16 പറക്കാട്ടുമല ഹെന്നി ബേബി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 പുളിയംപുറം റീന സുരേന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
18 മിനി ടൌണ്‍ ഹാള്‍ ലീല വിശ്വന്‍ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
19 കങ്ങരപ്പടി ടി.എസ്.അബൂബക്കര്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
20 വടകോട് സിദ്ദീഖ്.കെ.എ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
21 യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളനി എ.കെ.ബഷീര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
22 പുന്നക്കാട്ട് സിന്ധു സുരേഷ് ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
23 സെന്‍റ് ജോസഫ്സ് വീമോള്‍ വര്‍ഗ്ഗീസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 ടൌണ്‍ ഹാള്‍ റുഖിയ ജമാല്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
25 ചങ്ങമ്പുഴ നഗര്‍ സുജിത്ത് പവിത്രന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
26 യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഷാജഹാന്‍ കടപ്പളളി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
27 തൃക്കാക്കര അമ്പലം ബിനി ജിനു ഐ.എന്‍.സി വനിത
28 കണ്ണംകുളം അഡ്വ.എം.എ.വഹാബ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
29 ഹില്‍ വാലി ബക്കര്‍ കണ്ണോത്ത് സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
30 ലൈബ്രറി മഞ്ജു ബാബു സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
31 പുതുപ്പള്ളിപ്രം ലൈബി ബാബു ഐ.എന്‍.സി വനിത
32 ഉണിച്ചിറ ടി ആര്‍ വിനോദ് ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി
33 പരുത്തേലി മാര്‍ട്ടിന്‍ തായങ്കേരി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
34 ടോള്‍ ഗേറ്റ് ബിന്ദു മനോഹരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
35 കൂനംതൈ ജലീല്‍ പാമങ്ങാടന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
36 മ്യൂസിയം സുല്‍ഫത്ത് ഇസ്മയില്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
37 മുനിസിപ്പല്‍ സബീന ജബ്ബാര്‍ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
38 കെ ബി പാര്‍ക്ക് അന്‍ജു മനോജ് മണി സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
39 വട്ടേക്കുന്നം കെ ഗോപാലകൃഷ്ണപിള്ള സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
40 മുട്ടാര്‍ ജിജി പ്രസാദ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
41 ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ്‌ ഡീന റാഫേല്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
42 ചക്യാടം കൃഷ്ണകുമാര്‍ എ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍