Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

കോട്ടയം മുനിസിപ്പാലിറ്റി, കോട്ടയം
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഗാന്ധിനഗര്‍ നോര്‍ത്ത് എല്‍സമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 സംക്രാന്തി ലീലാമ്മ ജോസഫ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
3 പാറമ്പുഴ ജോജി കെ തോമസ് കെ.സി (എം) ജനറല്‍
4 പള്ളിപ്പുറം റെജിമോന്‍ എം ഇ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
5 നട്ടാശ്ശേരി ശുഭ സന്തോഷ് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
6 പുത്തേട്ട് വിനു ആര്‍ മോഹന്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
7 കുമാരനെല്ലൂര്‍ടൗണ്‍ ജി ജയകുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
8 ടെമ്പിള്‍ വാര്‍ഡ് രേണുക ശശി ബി.ജെ.പി വനിത
9 എസ് എച്ച് മൗണ്ട് ഡോ.സോന പി ആര്‍ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
10 പുല്ലരിക്കുന്ന് കെ കെ ശ്രീമോന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
11 മള്ളൂശേരി ജോമോള്‍ ജെയിംസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
12 നാഗമ്പടം നോര്‍ത്ത് റ്റി സി റോയി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
13 നാഗമ്പടം സൗത്ത് സാബു പുളിമൂട്ടില്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
14 മുള്ളന്‍കുഴി ജോബി ജോണ്‍സണ്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
15 മൗണ്ട്കാര്‍മല്‍ സാലി മാത്യൂസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
16 കഞ്ഞിക്കൂഴി രേഖ രാജേഷ് സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
17 ദേവലോകം ഷീബ പുന്നന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
18 മുട്ടമ്പലം ലില്ലികുട്ടിമാമ്മന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
19 കളക്ട്രേറ്റ് ടി എന്‍ ഹരികുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
20 കത്തീട്രല്‍ എസ് ഗോപകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
21 തിരുനക്കര ജയശ്രീ കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
22 ചിറയില്‍പാടം അനുഷ കൃഷ്ണ കെ.സി (എം) വനിത
23 പുത്തനങ്ങാടി പി എസ് അഭിഷേക് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
24 തിരുവാതുക്കല്‍ ജാന്‍സി ജേക്കബ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
25 പള്ളിക്കോണം സി എന്‍ സത്യനേശന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
26 പുളിനാക്കല്‍ ബിന്ദു സന്തോഷ്കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
27 പതിനാറില്‍ചിറ മീര ബാലു ഐ.എന്‍.സി വനിത
28 കാരാപ്പുഴ ജ്യോതി ശ്രീകാന്ത് ബി.ജെ.പി വനിത
29 കോടിമത നോര്‍ത്ത് ഷൈലജ ദിലീപ്കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
30 മുപ്പായിക്കാട് അഡ്വ. ഷീജ അനില്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
31 മൂലവട്ടം ഷീന ബിനു ഐ.എന്‍.സി വനിത
32 കാക്കൂര്‍ മുത്തന്‍മാലി പി ആര്‍ സുരേഷ് ബാബു ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
33 ചെട്ടിക്കുന്ന് സൂസന്‍ കുഞ്ഞുമോന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
34 പവര്‍ഹൗസ് സാബു പള്ളിവാതുക്കല്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
35 പന്നിമറ്റം ജോസ് പള്ളിക്കന്നേല്‍ കെ.സി (എം) ജനറല്‍
36 ചിങ്ങവനം ലീലാമ്മ മാത്യു കെ.സി (എം) വനിത
37 പാലമൂട് കെ കെ പ്രസാദ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
38 പുത്തന്‍തോട് അഡ്വ. ടിനോ കെ തോമസ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
39 മാവിളങ്ങ് റ്റിന്റു ജിന്‍സ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
40 പള്ളം റിജേഷ് സി ബ്രീസ് വില്ല സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
41 കണ്ണാടിക്കടവ് പി എന്‍ സരസമ്മാള്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
42 മറിയപ്പള്ളി കെ ശങ്കരന്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
43 തുറമുഖം അരുണ്‍ ഷാജി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
44 കോടിമത സൗത്ത് സനില്‍തമ്പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
45 കാഞ്ഞിരം സനില്‍ കെ ജെ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
46 പാണംപടി വി വി ഷൈല സി.പി.ഐ (എം) വനിത
47 ഇല്ലിക്കല്‍ എം പി സന്തോഷ് കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
48 താഴത്തങ്ങാടി കുഞ്ഞുമോന്‍ കെ മേത്തര്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
49 പഴയസെമിനാരി രാധാകൃഷ്ണന്‍ കോയിക്കല്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
50 വാരിശേരി ടെല്‍മ ജോണ്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
51 തൂത്തൂട്ടി ജയശ്രീ ബിനു സി.പി.ഐ (എം) വനിത
52 ഗാന്ധിനഗര്‍ സൗത്ത് പി പി ചന്ദ്രകുമാര്‍ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍