Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

തൃശ്ശൂര്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍, തൃശ്ശൂര്‍
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 പൂങ്കുന്നം വി രാവുണ്ണി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
2 കുട്ടന്‍ക്കുളങ്ങര ഐ ലളിതാംബിക ബി.ജെ.പി വനിത
3 പാട്ടുരായ്ക്കല്‍ ജോണ്‍ ഡാനിയല്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
4 വിയ്യൂര്‍ ബൈജു കെ വി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
5 പെരിങ്ങാവ് പ്രസീജ ഗോപകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
6 രാമവര്‍മ്മപുരം അഡ്വ. വി കെ സുരേഷ്കുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
7 കുറ്റുമുക്ക് പി കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി മാസ്റ്റര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
8 വില്ലടം ശാന്ത കെ എം സി.പി.ഐ വനിത
9 ചേറൂര്‍ പ്രേമകുമാരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
10 മുക്കാട്ടുക്കര ജോണി ഇ ഡി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
11 ഗാന്ധി നഗര്‍ അഡ്വ. സുബി ബാബു ഐ.എന്‍.സി വനിത
12 ചെമ്പുക്കാവ് കെ മഹേഷ്‌ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
13 കിഴക്കുംമ്പാട്ടുകര ഗീത ബി ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
14 പറവട്ടാനി അനൂപ്‌ കെ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
15 ഒല്ലുക്കര സതീഷ്‌ ചന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
16 നെട്ടിശ്ശേരി എം ആര്‍ റോസിലി ഐ.എന്‍.സി വനിത
17 മുല്ലക്കര ബീന പി കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
18 മണ്ണുത്തി അഡ്വ. എ എസ് രാമദാസന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 കൃഷ്ണാപുരം ബീന മുരളി സി.പി.ഐ വനിത
20 കാളത്തോട് എം എല്‍ റോസി സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
21 നടത്തറ ഷീബ ബാബു ജെ.ഡി (എസ്) വനിത
22 ചേലക്കോട്ടുക്കര ടി ആര്‍ സന്തോഷ്‌ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
23 മിഷന്‍ ക്വാര്‍ട്ടേഴ്സ് ജോര്‍ജ് ചാണ്ടി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
24 വളര്‍ക്കാവ് ജയ മുത്തിപീടിക ഐ.എന്‍.സി വനിത
25 കുരിയച്ചിറ ഷോമി ഫ്രാന്‍സിസ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
26 അഞ്ചേരി സുരേഷിനി സുരേഷ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
27 കുട്ടനെല്ലൂര്‍ ശശിധരന്‍ എം എന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
28 പടവരാട് വര്‍ഗീസ്‌ കണ്ടംകുളത്തി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 എടക്കുന്നി പോളി സി പി സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
30 തൈക്കാട്ടുശ്ശേരി ബിന്ദു കുട്ടന്‍ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
31 ഒല്ലൂര്‍ കരോളി ജോഷ്വ ഐ.എന്‍.സി വനിത
32 ചിയ്യാരം സൗത്ത് റാഫി ജോസ് പി (കുട്ടി റാഫി) സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
33 ചിയ്യാരം നോര്‍ത്ത് ജേക്കബ്‌ പുലിക്കോട്ടില്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
34 കണംക്കുളങ്ങര വിന്‍ഷി അരുണ്‍കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
35 പള്ളിക്കുളം രാജന്‍ ജെ പല്ലന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
36 തേക്കിന്‍കാട്‌ എം സ് സംപൂര്‍ണ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
37 കോട്ടപ്പുറം പൂര്‍ണിമ സുരേഷ് ബി.ജെ.പി വനിത
38 പൂത്തോള്‍ പി സുകുമാരന്‍ സിഎംപി(എസ് സി) ജനറല്‍
39 കൊക്കാല അജിത ജയരാജന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
40 വടൂക്കര ജ്യോതിലക്ഷ്മി പി സി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
41 കൂര്‍ക്കഞ്ചേരി ഗ്രീഷ്മ അജയഘോഷ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
42 കണിമംഗലം അജിത വിജയന്‍ സി.പി.ഐ വനിത
43 പനമുക്ക് ഷീന ചന്ദ്രന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
44 നെടുപുഴ ഷീബ പോള്‍സണ്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
45 കാര്യാട്ടുക്കര ഫ്രാന്‍സിസ് ചാലിശേരി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
46 ചേറ്റുപുഴ അഡ്വ. എം കെ മുകുന്ദന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
47 പുല്ലഴി രജനി വിജയകുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 ഒളരി സി ബി ഗീത ഐ.എന്‍.സി വനിത
49 എല്‍തുരുത്ത് അനൂപ്‌ ഡേവിസ് കാട സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
50 ലാലൂര്‍ ലാലി ജെയിംസ്‌ ഐ.എന്‍.സി വനിത
51 അരണാട്ടുകര പ്രിന്‍സി രാജു ഐ.എന്‍.സി വനിത
52 കാനാട്ടുകര സുനിത വിനോദ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
53 അയ്യന്തോള്‍ വത്സല ബാബുരാജ്‌ ഐ.എന്‍.സി വനിത
54 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ എ പ്രസാദ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
55 പുതുര്‍ക്കര അഡ്വ. എം പി ശ്രിനിവാസന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍