Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

കൊച്ചി കോര്‍പ്പറേഷന്‍, എറണാകുളം
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഫോര്‍ട്ട് കൊച്ചി ഷൈനി മാത്യു ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 കല്‍വത്തി സീനത്ത് റഷീദ് സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
3 ഈരവേലി ഷമീന എ.ആര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
4 കരിപ്പാലം ബിന്ദു ലെവിന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
5 മട്ടാഞ്ചേരി അഷ്റഫ് ടി കെ (ഷറഫ്) ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
6 കൊച്ചങ്ങാടി സുനിത അഷറഫ് സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
7 ചെറളായി ശ്യാമള എസ്സ് പ്രഭു ബി.ജെ.പി വനിത
8 പനയപ്പിള്ളി ജയന്തി പ്രേംനാഥ് സിപിഐ(എംഎല്‍ ) വനിത
9 ചക്കാമാടം സനീഷ അജീബ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 കരുവേലിപ്പടി വല്‍സല എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
11 തോപ്പുംപടി കുഞ്ഞച്ചന്‍ കെ കെ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
12 തറേഭാഗം പ്രീതി കെ എച്ച് സ്വതന്ത്രന്‍ എസ്‌ സി വനിത
13 കടേഭാഗം ഹേമ പ്രഹ്ളാദന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
14 തഴുപ്പ് ഷംസുദ്ദീന്‍ ടി കെ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
15 ഇടക്കൊച്ചി നോര്‍ത്ത് ബേസില്‍ കെ ജെ കോണ്‍ (എസ്) ജനറല്‍
16 ഇടക്കൊച്ചി സൗത്ത് പ്രതിഭ അന്‍സാരി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 പെരുമ്പടപ്പ് ജലജാമണി ഐ.എന്‍.സി വനിത
18 കോണം പ്രേമകുമാര്‍ കെ ആര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
19 പള്ളൂരുത്തി-കച്ചേരിപ്പടി തമ്പി സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
20 നമ്പ്യാപുരം ഗീത പ്രഭാകരന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
21 പുല്ലാര്‍ദേശം അഡ്വ. സുനില ശെല്‍വന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
22 മുണ്ടംവേലി പ്രകാശന്‍ കെ ജെ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
23 മാനാശ്ശേരി ജോസ്മേരി ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 മൂലങ്കുഴി പ്രകാശ് പി.എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
25 ചുള്ളിക്കല്‍ ആന്‍റണി ഫ്രാന്‍സീസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
26 നസ്രത്ത് ആന്‍റണി കെ ജെ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
27 ഫോര്‍ട്ടുകൊച്ചി വെളി ഷീബ ലാല്‍ ജെ.ഡി (എസ്) വനിത
28 അമരാവതി ബെനഡിക്ട് ഫെര്‍ണാണ്ടസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
29 ഐലന്റ് നോര്‍ത്ത് മാലിനി ബിജു ഐ.എന്‍.സി വനിത
30 ഐലന്റ് സൗത്ത് ഷാകൃത സുരേഷ്ബാബു ഐ.എന്‍.സി വനിത
31 വടുതല വെസ്റ്റ് ഡെലീന പിന്‍ഹീറോ ഐ.എന്‍.സി വനിത
32 വടുതല ഈസ്റ്റ് സുനില്‍ ഒ പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
33 എളമക്കര നോര്‍ത്ത് ബീന മഹേഷ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
34 പുതുക്കലവട്ടം രവിക്കുട്ടന്‍ കെ കെ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
35 പോണേക്കര എലിസബത്ത് സെബാസ്റ്റ്യന്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
36 കുന്നുംപുറം ജഗദംബിക സി.പി.ഐ (എം) വനിത
37 ഇടപ്പള്ളി രാധാകൃഷ്ണന്‍ പി ജി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
38 ദേവന്‍കുളങ്ങര വിജയകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
39 കറുകപ്പിള്ളി ***** ***** *****
40 മാമംഗലം ജോസഫ് അലക്സ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
41 പാടിവട്ടം വല്‍സല കുമാരി സി.ഡി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
42 വെണ്ണല എം.ബി മുരളീധരന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
43 പാലാരിവട്ടം അഡ്വ.മിനിമോള്‍ വി കെ ഐ.എന്‍.സി വനിത
44 കാരണക്കോടം ജെസി ജേക്കബ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
45 തമ്മനം അജി ഫ്രാന്‍സീസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
46 ചക്കരപ്പറമ്പ് നസീമ പി എം ഐ.എന്‍.സി വനിത
47 ചളിക്കവട്ടം സിമി വി.ആര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
48 പൊന്നുരുന്നി ഈസ്റ്റ് നിഷ ടി ആര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
49 വൈറ്റില ഷൈന്‍ പി എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
50 ചമ്പക്കര ചന്ദ്രന്‍ വി പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
51 പൂണിത്തുറ സാബു എ ബി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
52 വൈറ്റില ജനത ബൈജു യേശുദാസ് സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
53 പൊന്നുരുന്നി രാജീവ് കെ ചന്ദ്രശേഖരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
54 എളംകുളം സൗമിനി ജെയിന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
55 ഗിരിനഗര്‍ മാര്‍ട്ടിന്‍ പി ഡി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
56 പനമ്പിള്ളി നഗര്‍ ആന്‍റണി പൈനുതറ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
57 കടവന്ത്ര ജോസഫ് പി ജെ കെ.സി (എം) ജനറല്‍
58 കോന്തുരുത്തി പീറ്റര്‍ സി കെ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
59 തേവര എലിസബത്ത് ടീച്ചര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
60 പെരുമാനൂര്‍ ഫ്രാന്‍സിസ് കെ എക്സ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
61 രവിപുരം ഡേവിഡ് പറമ്പിത്തര ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
62 എറണാകുളം സൗത്ത് കെ വി പി കൃഷ്ണകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
63 ഗാന്ധി നഗര്‍ പൂര്‍ണിമ നാരായണ്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
64 കതൃക്കടവ് ഗ്രേസി ജോസഫ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
65 കലൂര്‍ സൗത്ത് അരിസ്റ്റോട്ടില്‍ എം ജി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
66 എറണാകുളം സെന്‍ട്രല്‍ സുധ ദിലീപ്കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
67 എറണാകുളം നോര്‍ത്ത് ഗ്രേസി ബാബു ജേക്കബ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
68 അയ്യപ്പന്‍കാവ് ദീപക് ജോയി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
69 തൃക്കണാര്‍വട്ടം ഹംസക്കുഞ്ഞ് കെ എം എന്‍.സി.പി ജനറല്‍
70 കലൂര്‍ നോര്‍ത്ത് ഹാരിസ് പി എം ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
71 എളമക്കര സൗത്ത് സുധീര്‍ വി ആര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
72 പൊറ്റക്കുഴി ജിമിനി സി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
73 പച്ചാളം ആല്‍ബര്‍ട്ട് അമ്പലത്തിങ്കല്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
74 തട്ടാഴം അന്‍സ ജെയിംസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍