Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പ്പറേഷന്‍, തിരുവനന്തപുരം
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 കഴക്കൂട്ടം പ്രശാന്ത് വി കെ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
2 ചന്തവിള ബിന്ദു എസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
3 കാട്ടായിക്കോണം സിന്ധു ശശി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
4 ശ്രീകാര്യം ലത കുമാരി എന്‍ എസ് സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
5 ചെറുവയ്ക്കല് അലത്തറ അനില്‍കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
6 ഉള്ളൂര്‌‍‍‍ ജോണ്‍സണ്‍ ജോസഫ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
7 എടവക്കോട് വി ശാലിനി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 ചെല്ലമംഗലം സുദര്‍ശനന്‍ സി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
9 ചെമ്പഴന്തി ഷീല കെ എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 പൌഡിക്കോണം നാരായണ മംഗലം രാജേന്ദ്രന്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
11 ഞാണ്ടൂര്കോണം പ്രദീപ് കുമാര്‍ എ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
12 കിണവൂര് ***** ***** *****
13 മണ്ണന്തല അനില് കുമാര് െന് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
14 നാലാഞ്ചിറ ത്രേസ്യാമ്മ തോമസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
15 കേശവദാസപുരം െസ്റ്റഫി ജെ ജോര്‍ജ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
16 മെഡിക്കല് കോളേജ് സിന്ധു എസ് എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 പട്ടം രമ്യ രമേഷ് എസ് ആര്‍ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
18 മുട്ടട ആര്‍ ഗീത ഗോപാല്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
19 കുടപ്പനക്കുന്ന് അനിത എസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
20 പാതിരപ്പള്ളി കൃഷ്ണ‍‍‍ന്‍കുട്ടി നായര്‍ വി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
21 ചെട്ടിവിളാകം ആര്‍ ദിനേശ് കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
22 ശാസ്തമംഗലം ബിന്ദു ശ്രീകുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 കവടിയാര് മുരളീധരന്‍ കെ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി
24 കുറവന്കോണം മായ ആര്‍ എസ് ആര്‍.എസ്.പി വനിത
25 നന്തന്കോട് പാളയം രാജന്‍ കോണ്‍ (എസ്) ജനറല്‍
26 കുന്നുകുഴി ബിനു ഐ പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
27 പാളയം ഐഷാബേക്കര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
28 തൈക്കാട് വിദ്യ മോഹന്‍ എം എ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
29 വഴുതക്കാട് അഡ്വ.രാഖി രവികുമാര്‍ സി.പി.ഐ വനിത
30 കാഞ്ഞിരംപാറ കാഞ്ഞിരംപാറ രവി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 പേരൂര്ക്കട അനില്‍ കുമാ‍ര്‍ പി എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
32 തുരുത്തുംമൂല വിജയകുമാര്‍ വി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
33 നെട്ടയം രാജി മോള്‍ പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
34 കാച്ചാണി ബാലന്‍ റ്റി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
35 വാഴോട്ടുുകോണം ഹെലന്‍ ജി (റാണി വിക്രമന്‍) സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
36 വട്ടിയൂര്ക്കാവ് എസ് ഹരിശങ്കര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
37 കൊടുങ്ങാനൂര് കൊടുങ്ങാനൂര്‍ ഹരി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
38 പി റ്റി പി നഗര് കോമളകുമാരി ബി.ജെ.പി വനിത
39 പാങ്ങോട് എസ് മധുസൂദനന്‍ നായര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
40 തിരുമല മഞ്ചു പി വി ബി.ജെ.പി വനിത
41 വലിയവിള ഗിരി കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
42 പൂജപ്പുര ഡോ. ബി .വിജയലക്ഷ്മി ബി.ജെ.പി വനിത
43 വലിയശ്ശാല ലക്ഷ്മി എം ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
44 ജഗതി ഷീജ മധു ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
45 കരമന കരമന അജിത് ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
46 ആറന്നൂര് എസ് ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
47 മുടവന്മുഗള് ഗോപകുമാര്‍ വി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
48 ത്യക്കണ്ണാപുരം അനില്‍ കുമാര്‍ കെ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
49 നേമം എം ആര്‍ ഗോപന്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
50 പൊന്നുമംഗലം ഷഫീറ ബീഗം എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
51 പുന്നക്കാമുഗള് ആര്‍ പി ശിവജി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
52 പാപ്പനംകോട് ആഷ നാഥ് ജി എസ് ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
53 എസ്റ്റേറ്റ് വിജയന്‍ എ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
54 നെടുംകാട് എസ് പുഷ്പലത സി.പി.ഐ (എം) വനിത
55 കാലടി മഞ്ചു ജി എസ് ബി.ജെ.പി വനിത
56 മേലാംകോട് ആര്‍ സനി‍ല്‍ കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
57 പുഞ്ചക്കരി എ ജി കൃഷ്ണവേണി ആര്‍.എസ്.പി വനിത
58 പൂങ്കുളം സി സത്യന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
59 വെങ്ങാനൂര്‍ സന്തോഷ് കുമാര്‍ പി ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
60 മൂല്ലൂര്‍ സി ഓമന ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
61 കോട്ടപ്പുറം ഷൈനി ഡബ്ല്യുു സി.പി.ഐ വനിത
62 വിഴിഞ്ഞം എന്‍എ റഷീദ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
63 ഹാര്‍ബര്‍ നിസ്സ ബീവി ഐ.എന്‍.സി വനിത
64 വെള്ളാര്‍ ജ്യോതി സതീശന്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
65 തിരുവല്ലം നെടുമം വി മോഹനന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
66 പൂന്തുറ പീറ്റര്‍ സോളമന്‍ കെ.സി (എം) ജനറല്‍
67 അമ്പലത്തറ ഗീതാകുമാരി എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
68 കമലേശ്വരം വി ഗിരി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
69 കളിപ്പാങ്കുളം റസിയ ബീഗം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
70 ആറ്റുകാല്‍ ബീന ആര്‍ സി ബി.ജെ.പി വനിത
71 ചാല എസ് കെ പി രമേഷ് ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
72 മണക്കാട് സിമി ജ്യോതിഷ് ബി.ജെ.പി വനിത
73 കുര്യാത്തി ബീന മുരുകന്‍ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
74 പുത്തന്‍പള്ളി നൂര്‍ജഹാന്‍ എസ് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
75 മാണിക്യവിളാകം പ്രിയ ബിജു സ്വതന്ത്രന്‍ എസ്‌ സി വനിത
76 ബീമാപ്പള്ളി ഈസ്റ്റ് സജീന ടീച്ചര്‍ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
77 ബീമാപ്പള്ളി ബീമാപ്പള്ളി റഷീദ് ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
78 മുട്ടത്തറ അഞ്ജു എസ് ആര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
79 ശ്രീവരാഹം മിനി ആര്‍ ബി.ജെ.പി വനിത
80 ഫോര്‍ട്ട് ആര്‍ സുരേഷ് ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
81 തമ്പാനൂര്‍ എം വി ജയലക്ഷ്മി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
82 വഞ്ചിയൂര‍്‍ വഞ്ചിയൂര്‍ പി ബാബു സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
83 ശ്രീകണ്ഠേശ്വരം കോമളവല്ലി ബി.ജെ.പി വനിത
84 പെരുന്താന്നി ചിഞ്ചു ബി.ജെ.പി വനിത
85 പാല്‍ക്കുളങ്ങര എസ് വിജയകുമാരി ബി.ജെ.പി വനിത
86 ചാക്ക കെ ശ്രീകുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
87 വലിയതുറ ഷീബ പാട്രിക് ഐ.എന്‍.സി വനിത
88 വള്ളക്കടവ് ഷാജിദ നാസര്‍ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
89 ശംഖുമുഖം സോളമന്‍ വെട്ടുുകാട് സി.പി.ഐ ജനറല്‍
90 വെട്ടുകാട് മേരി ലില്ലി രാജാസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
91 കരിക്കകം ഹിമ സിജി ബി.ജെ.പി വനിത
92 കടകംപള്ളി കെ ശോഭാറാണി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
93 പേട്ട അനില്‍ കുമാര്‍ ഡി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
94 കണ്ണന്മൂല സതീഷ് കുമാര്‍ ആര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
95 അണമുഖം കരിഷ്മ എം എ സി.പി.ഐ എസ്‌ സി വനിത
96 ആക്കുളം വി ആര്‍ സിനി സിഎംപി(സിസി വനിത
97 കുളത്തൂര്‍ ശിവദത്ത് എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
98 ആറ്റിപ്ര സുനി ചന്ദ്രന്‍ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി
99 പൌണ്ടുകടവ് മേടയില്‍ വിക്രമന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
100 പള്ളിത്തുറ പ്രതിഭ ജയകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍