Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

കണ്ണൂര്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍, കണ്ണൂര്‍
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 പള്ളിയാമ്മൂല ജമിനി ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 കുന്നാവ് കെ. ജയദേവന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
3 കൊക്കേന്‍പാറ രതി. കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
4 പള്ളിക്കുന്ന്‍ ടി. കെ. വസന്ത ഐ.എന്‍.സി വനിത
5 തളാപ്പ് ഷംന. പി ഐ യു എം.എല്‍ എസ്‌ സി വനിത
6 ഉദയംകുന്നു സി.കെ.വിനോദ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
7 പൊടിക്കുണ്ട് ടി. രവീന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
8 കൊറ്റാളി വി.ജി. വിനിത സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി വനിത
9 അത്താഴക്കുന്നു ശ്രീജ. കെ ഐ.എന്‍.സി വനിത
10 കക്കാട് കെ.പി.എ സലിം ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
11 തുളിച്ചേരി എം.വി. സഹദേവന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 കക്കാട് നോര്‍ത്ത് രവികൃഷ്ണന്‍.വി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
13 ശാദുലിപ്പള്ളി അഷറഫ് .ടി .കെ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
14 പള്ളിപ്രം സി. എറമുള്ളാന്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
15 വാരം ധനേഷ് ബാബു.എം.കെ. ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി
16 വലിയന്നുര്‍ കെ.റോജ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 ചേലോറ കെ.കമലാക്ഷി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
18 മാച്ചേരി കെ.പി. സജിത്ത് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 പള്ളിപ്പൊയില്‍ കെ. പ്രകാശന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
20 കാപ്പാട് എം.പി. ഭാസ്കരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
21 എളയാവൂര്‍ നോര്‍ത്ത് വി.ജ്യോതിലക്ഷ്മി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
22 എളയാവൂര്‍ സൗത്ത് പ്രേമജ.പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 മുണ്ടയാട് ഷാഹിന മൊയിതീന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
24 എടചൊവ്വ വെള്ളോറ രാജന്‍ സി.പി.ഐ ജനറല്‍
25 അതിരകം തൈക്കണ്ടി മുരളീധരന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
26 കാപ്പിച്ചേരി പ്രമോദ് .കെ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
27 മേലെചൊവ്വ ഇ.പി. ലത സി.പി.ഐ (എം) വനിത
28 താഴെചൊവ്വ എസ് . ഷഹീദ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
29 കിഴുത്തള്ളി സീന കെ.പി ഐ.എന്‍.സി വനിത
30 തിലാന്നൂര്‍ എം.രാജീവന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 ആറ്റടപ്പ പ്രേമി .ടി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
32 ചാല പ്രീത പി.കെ ഐ.എന്‍.സി വനിത
33 എടക്കാട് ടി.എം. കുട്ടികൃഷ്ണന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
34 ഏഴര എം.പി. മുഹമ്മദലി ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
35 ആലിങ്കീല്‍ കെ.കെ ഭാരതി ഐ.എന്‍.സി വനിത
36 കീഴുന്ന സുമ ബാലകൃഷ്ണന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
37 തോട്ടട അജിത എ.പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
38 ആദികടലായി എം.കെ ഷാജി സി.പി.ഐ ജനറല്‍
39 കുറുവ എന്‍. ബാലകൃഷ്ണന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
40 പടന്ന ആശ .ടി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
41 വെത്തിലപ്പള്ളി അഡ്വ. ടി.ഒ. മോഹനന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
42 നീര്‍ച്ചാല്‍ മീനാസ് തമ്മിട്ടോണ്‍ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
43 അറക്കല്‍ റഷീദ മഹലില്‍ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
44 ചൊവ്വ എം.പി അനില്‍കുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
45 താണ ഷഫീക്ക് .എം ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
46 സൗത്ത് ബസാര്‍ ബീന.ഇ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
47 ടെമ്പിള്‍ അമൃത രാമകൃഷ്ണന്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
48 തായെത്തെരു അഡ്വ. ലിഷ ദീപക് ഐ.എന്‍.സി വനിത
49 കസാനക്കോട്ട സി. സീനത്ത് ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
50 ആയിക്കര സി. സമീര്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
51 കാനത്തൂര്‍ അഡ്വ.പി.ഇന്ദിര ഐ.എന്‍.സി വനിത
52 താളിക്കാവ് രഞ്ജിത്ത് .ആര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
53 പയ്യാമ്പലം ഒ. രാധ ഐ.എന്‍.സി വനിത
54 ചാലാട് ചാത്തോത്ത് നസറത്ത് ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
55 പഞ്ഞിക്കയില്‍ രാഗേഷ് .പി .കെ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍