Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015

മരട് മുനിസിപ്പാലിറ്റി, എറണാകുളം
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 നെട്ടൂര്‍ നോര്‍ത്ത് സന്തോഷ് സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
2 കുണ്ടന്നൂര്‍ നോര്‍ത്ത് അഡ്വ.ടി.കെ.ദേവരാജന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
3 കണ്ണാടിക്കാട് ഈസ്റ്റ്‌ ആന്‍റണി ആശാന്‍പറമ്പില്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
4 കുന്നലക്കാട്‌ ആര്‍ കെ സുരേഷ്ബാബു ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
5 തുരുത്തി കെ.എ. ദേവസ്സി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
6 മരട് നോര്‍ത്ത് ബിന്ദു പ്രശാന്ത് സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
7 കാട്ടിത്തറ മോളി ജെയിംസ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
8 ശങ്കര്‍നഗര്‍ ഷീല സദാശിവന്‍ ഐ.എന്‍.സി എസ്‌ സി വനിത
9 മാര്‍ട്ടിന്‍പുരം വല്‍സ ജോണ്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
10 ശാസ് ത്രി നഗര്‍ എന്‍.വി. ബാലകൃഷ്ണന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
11 കൈരളി നഗര്‍ റ്റി.ആര്‍. കൃഷ്ണകുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 സൊസൈറ്റി മിനി ഉദയന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
13 പാണ്ടവത്ത് അജിത നന്ദകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
14 നെരവത്ത് സുജാത ശിശുപാലന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
15 ജെ ബി സ്കൂള്‍ രാജി തമ്പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
16 കുണ്ടന്നൂര്‍ ജങ്ക്ഷന്‍ സുനീല സിബി ഐ.എന്‍.സി വനിത
17 സബ് രജിസ്ട്രാര്‍ ഓഫീസ് ബേബി പോള്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
18 മാങ്കായില്‍ എം.പി.സുനില്‍ കുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 മണ്ണാപറമ്പ് എം.വി.ഉല്ലാസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
20 അംബേദ്‌കര്‍ നഗര്‍ സ്വമിന സുജിത്ത് എന്‍.സി.പി വനിത
21 ആയുര്‍വ്വേദ ആശുപത്രി ജിന്‍സണ്‍ പീറ്റര്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
22 വളന്തകാട്‌ രതി ദിവാകരന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
23 ശാന്തിവനം അജിതകുമാരി സ്വതന്ത്രന്‍ എസ്‌ സി വനിത
24 നെട്ടൂര്‍ സൗത്ത് ദിവ്യ അനില്‍കുമാര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
25 തണ്ടാശേരി ബിനു ജോസഫ് ഐ.എന്‍.സി വനിത
26 പെരിങ്ങാട്ടുുപറമ്പ് ജമീല മുഹമ്മദ് ഐ.എന്‍.എല്‍ വനിത
27 പുറക്കേലി അബ്ദുള്‍ ജബ്ബാര്‍.പി.എ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
28 എസ്.വി.യു.പി.എസ് ടി.എച്ച്. നദീറ ഐ.എന്‍.സി വനിത
29 തെക്കേപാട്ടുുപുരയ്ക്ക‍‍‍‍ല്‍ ബോബന്‍ നെടുംപറമ്പില്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ജനറല്‍
30 അമ്പലക്കടവ് വി.ജി.ഷിബു സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 നോര്‍ത്ത് കോളനി പി.ജെ. ജോണ്‍സണ്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
32 നോര്‍ത്ത് പാട്ടുുപുരയ്ക്കല്‍ ദേവൂസ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
33 തട്ടേക്കാട് ദിഷ പ്രതാപന്‍ സി.പി.ഐ വനിത
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍