Members - Kozhikode Corporation
Local Self Government Dept, Govt. of Kerala
 
 
 
Kerala Govt Logo
 
 
Home
 
 
Change LB  
കോഴിക്കോട് കോര്‍പ്പറേഷന്‍ അംഗങ്ങളുടെ വിവരം
തദ്ദേശസ്ഥാപനത്തിന്റെ പേര് കോഴിക്കോട് കോര്‍പ്പറേഷന്‍
ആകെ അംഗങ്ങളുടെ എണ്ണം 74
വനിതാ അംഗങ്ങളുടെ എണ്ണം 42
മേയര്‍
തോട്ടത്തില്‍ രവീന്ദ്രന്‍

വിഭാഗം :ജനറല്‍
ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍
മീര ദർശക്

വിഭാഗം :വനിത
സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റികള്‍

ധനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 മീര ദർശക് ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 'ആരാധന', കോഴിക്കോട്, ചേവായൂർ, 673017 - 9388648621
2 കൃഷ്ണന്‍ കല്ലാരംകെട്ടില്‍ മെമ്പര്‍ കല്ലാരംകെട്ടില്‍, എലത്തൂർ,കോഴിക്കോട്, , 673303 04952462046 9895062046
3 പി എം സുരേഷ് ബാബു മെമ്പര്‍ 'മാത', കോട്ടൂളി, കുതിരവട്ടം, 673016 04952740122 9447100044
4 ഷെറീന വിജയന്‍ കെ മെമ്പര്‍ 'അശ്വതി', എരേച്ചന്‍കണ്ടി പറമ്പ, മെഡിക്കല്‍കോളേജ്, 673008 04952358713 9387480879
5 നമ്പിടി നാരായണന്‍ മെമ്പര്‍ നെടിയോടി നിലം പറമ്പ്, കണ്ണഞ്ചേരി, കല്ലായി, 673003 04956510425 9288808626
6 പി അനിത മെമ്പര്‍ രാജ് വില്ല, കുനിച്ചികണ്ടി പറമ്പ,അയ്യങ്കാര്‍, കല്ലായി, 673003 - 9995563318
7 സി അബ്ദുറഹിമാന്‍ മെമ്പര്‍ 31/169,സാജിദ മന്‍സില്‍, ശാന്തി നഗര്‍,അയ്യങ്കാര്‍ റോഡ്‌, കല്ലായി, 673003 04952321946 9496283573
8 അഡ്വ തോമസ്‌ മാത്യു മെമ്പര്‍ പി കെ കോംപ്ലെക്സ്‌, ചെറൂട്ടി റോഡ്‌, കാലിക്കറ്റ്, 673032 0495 2365001,2366834 9847157150
9 കെ കെ റഫീക്ക് മെമ്പര്‍ പുറതോട്ടയില്‍ ഹൗസ്, ചീനംതാഴം വയല്‍, പുതിയങ്ങാടി, 673021 - 9447949125

വികസനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 പി.സി.രാജന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ നിറ, കൊളത്തറ, കൊളത്തറ, 673655 - 9895063865
2 ലത എം എം മെമ്പര്‍ താഴത്തെ കുളങ്ങര, കരുവിശ്ശേരി, കരുവിശ്ശേരി, 673010 04952376290 9847805127
3 കെ രതീദേവി മെമ്പര്‍ കോട്ടയപ്പാട്ട്, വേങ്ങേരി, വേങ്ങേരി, 673010 04952372696 9446734655
4 ബിജുലാല്‍ പി മെമ്പര്‍ 'മയൂഖം', മേരികുന്ന്, മേരികുന്ന്, 673012 - 9847099499
5 ജിഷ ഗിരീഷ്‌ മെമ്പര്‍ പീടികത്തൊടിയില്‍, മലാപറമ്പ, മലാപറമ്പ, 673009 - 9746521567,9349004806
6 സുധാമണി.എം.സി മെമ്പര്‍ 'ധനലക്ഷ്മി', മൊടങ്ങാളിതാഴെ പറമ്പ, കല്ലായി, 673003 04952324410 9995180780
7 എം.കുഞ്ഞാമുട്ടി മെമ്പര്‍ ഫാമ ഹൗസ്, കോഴിക്കോട്, നല്ലളം, 673027 04952421103 9349121103
8 എം.ശ്രീജ ഹരിഷ് മെമ്പര്‍ പോക്കനാരമ്പത്ത് ഹൗസ്, കോഴിക്കോട്, കൊളത്തറ, 673655 - 9495956851
9 ഷാനിയ പി കെ മെമ്പര്‍ ,ഖാലിസ്,, കുണ്ടാടത്ത് പറമ്പ,മാത്തോട്ടം, അരക്കിണര്‍, 673028 - 9249270001
10 പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ചന്ദ് മെമ്പര്‍ പൊറ്റങ്ങാടി ഹൗസ്, പൊറ്റങ്ങാടി രാഘവന്‍ റോഡ്‌ ,വെസ്റ്റ് നടക്കാവ്, നടക്കാവ്, 673011 04952760156 9947046565

ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 അനിത രാജന്‍ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ പട്ടടത്ത് ഹൌസ്, കോഴിക്കോട്, കുതിരവട്ടം, 673016 04952740014 9037703216,9037703216
2 റഹിയ വി മെമ്പര്‍ വടകരകത്ത് ഹൗസ്, എലത്തൂര്‍, എലത്തൂര്‍, 673303 - 9633345403
3 അഡ്വ ശരണ്യ ഒ മെമ്പര്‍ ഒറ്റിലാം വീട്ടില്‍, കോട്ടാം പറമ്പ, കോട്ടാം പറമ്പ, 673008 - 9605340387
4 എം എം പത്മാവതി മെമ്പര്‍ രാജ് നിവാസ്, കോഴിക്കോട്, ചേവായൂര്‍, 673017 04952355115 9447820306
5 എം പി രാധാകൃഷ്ണന്‍ മെമ്പര്‍ കൊടമോളിക്കുന്ന്, കോഴിക്കോട്, നെല്ലിക്കോട്, 673016 - 9446642434
6 ഷൈമ പി മെമ്പര്‍ പൊന്നത്ത്, സാഗരസരണി, അരക്കിണര്‍, 673028 - 9496330551
7 പ്രകാശന്‍ മെമ്പര്‍ പേരോത്ത് ഹൗസ്, , നോര്‍ത്ത് ബേപ്പൂര്‍, 673015 - 9847536896
8 അഡ്വ സി കെ സീനത്ത് മെമ്പര്‍ ചേമ്പും കണ്ടി ഹൗസ്, പയ്യാനക്കല്‍, കല്ലായി, 673003 - 8547364242
9 ആയിഷാബി ആര്‍ വി മെമ്പര്‍ ആയിഷ നിവാസ്, തോപ്പയില്‍,ബി ജി റോഡ്‌, നടക്കാവ്, 673011 - 9349201388

ആരോഗ്യകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 കെ വി ബാബുരാജ്‌ ചെയര്‍മാന്‍ തയ്യില്‍ താഴത്ത്, എടക്കാട്, എടക്കാട്, 676005 - 9495176916
2 കറ്റടത്ത് ഹാജറ മെമ്പര്‍ കറ്റടത്ത്, എലത്തൂര്‍, എരഞ്ഞിക്കല്‍, - 7736681220
3 പ്രഭീഷ് കുമാർ കെ എസ് മെമ്പര്‍ കുനിയില്‍ വീട്, കോഴിക്കോട്, മായനാട്, 673008 - 9946267632
4 അഡ്വ.വിദ്യ ബാലകൃഷ്ണന്‍ മെമ്പര്‍ കുന്നുമ്മല്‍, കണ്ണാടിക്കല്‍, വേങ്ങേരി, 673010 - 9744620530
5 വി ടി സത്യന്‍ മെമ്പര്‍ 'നയനം', പുതുവയല്‍ നിലം,ടി പി റോഡ്, ചേവരമ്പലം, 673017 04952354833 9495951033
6 കെ.ടി.ബീരാന്‍ കോയ മെമ്പര്‍ നിഹാലാസ്, തെക്കിനിയാടത്ത് താഴം,പൊത്തഞ്ചേരി താഴാം, ഗുരുവയുരപ്പന്‍ കോളേജ്, 673014 04952331248 9447131248
7 മുല്ലവീട്ടില്‍ മൊയ്ദീന്‍ മെമ്പര്‍ മുല്ലവീട്ടില്‍ ഹൌസ്, റഹിമാന്‍ ബസാര്‍, കോളത്തറ, 673655 04952421332 9847002133
8 എന്‍.സതീഷ്‌കുമാര്‍ മെമ്പര്‍ നെല്ലിക്കോട്ട് ഹൗസ്, കോഴിക്കോട്, ബേപ്പൂര്‍, 673015 04952416222 9497297021,9946937021
9 നജ്മ കെ മെമ്പര്‍ 'ജീവാസ്', മീഞ്ചന്ത,കുറുവയില്‍ പറമ്പ, അരക്കിണര്‍, 673028 - 9388439650

മരാമത്ത് കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 ലളിതപ്രഭ ടി വി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 'ദില്‍', ശാന്തി നഗര്‍,ബാലന്‍ കെ നായര്‍ റോഡ്‌, എരഞ്ഞിപ്പാലം, 673006 04952770260 9446341260
2 നമ്പോല്‍ പറമ്പത്ത് പത്മനാഭന്‍ മെമ്പര്‍ 'തീര്‍ത്ഥം', ഈസ്റ്റ്‌ ഹില്‍ റോഡ്‌, വെസ്റ്റ് ഹില്‍, 673005 04952383122 9447637587
3 ഇ പ്രശാന്ത് കുമാര്‍ മെമ്പര്‍ ഇടക്കണ്ടി, പാറോപ്പടി, മലാപറമ്പ, 673009 04952375979 9847210505
4 എം പി സുരേഷ് മെമ്പര്‍ 'നന്‍മ', വട്ടക്കണ്ടി പറമ്പ, നെല്ലിക്കോട്, 673016 04952355016 9746132132
5 കെ.എം.റഫീക്ക് മെമ്പര്‍ കമ്പി സ്റ്റോര്‍ ഹൗസ്, വെസ്റ്റ് ബസാര്‍, നല്ലളം, 673027 - 9946773640
6 ഉഷാദേവി ടീച്ചര്‍ മെമ്പര്‍ 'ചമ്പയില്‍', മീഞ്ചന്ത, ആര്‍ട്സ് കോളേജ്, 673018 0495 2320545,2320345 9447884111,8547120545
7 സൗഫിയ അനീഷ്‌ മെമ്പര്‍ സൗഫിയ മന്‍സില്‍, പണിക്കര്‍ റോഡ്‌, നടക്കാവ്, 673011 - 8129869382
8 എം ശ്രീജ മെമ്പര്‍ 'മുന്ന', പൂവാടം കുഴിയില്‍, എടക്കാട്, 673005 04952392256 9446572256
9 കെ നിഷ മെമ്പര്‍ നെടിയാറമ്പത്ത്, ചെട്ടികുളം, എലത്തൂര്‍, - 9995403973

നഗരാസൂത്രണ കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 എം സി അനില്‍കുമാർ ചെയര്‍മാന്‍ തെക്കെ പുനത്തില്‍ വീട്, 26/939സി,കോഴിക്കോട്, ഗോവിന്ദപുരം, 673016 - 9495864067
2 രജനി യു മെമ്പര്‍ കിഴക്കേ ഉണ്ണിയാംവീട്ടില്‍, വേങ്ങേരി, വേങ്ങേരി, 673010 04953151505 8547911010
3 കെ ടി സുഷാജ് മെമ്പര്‍ 'തോട്ടൂളി', കോഴിക്കോട്, കോട്ടൂളി, 673016 04952741257 9349101600
4 രമണി എം പി മെമ്പര്‍ 'വസന്തം', പൂവങ്ങല്‍, കൊമ്മേരി, 673007 04952545142 9447175142,7025575142
5 മനക്കല്‍ ശശി മെമ്പര്‍ 'മനക്കല്‍', മാങ്കാവ്, മാങ്കാവ്, 673007 04952331357 9847931357
6 ഷഹീദ പി പി മെമ്പര്‍ ബൈത്തുല്‍ അന്‍ഹ, ഈശ്വരമംഗലം റോഡ്, ഗോവിന്ദപുരം, 673016 - 9847557517
7 ആയിഷാബി പാണ്ടികശാല മെമ്പര്‍ ചീനകണ്ടി പറമ്പ, വെസ്റ്റ് മാങ്കാവ്, തിരുവണ്ണൂര്‍, 673029 - 8129030610
8 പി പി ബീരാന്‍കോയ മെമ്പര്‍ പി പി ഹൗസ്, ചെറുകുറ്റിതാഴം പറമ്പ, അരക്കിണര്‍, 673028 04952416417 9847754834
9 നവ്യ ഹരിദാസ്‌ മെമ്പര്‍ ശ്രീപഥം, , എരഞ്ഞിപ്പാലം, 673006 - 8592063415

നികുതി അപ്പീല്‍ കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 ആശ ശശാങ്കന്‍ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ ഇരുപ്പം വീട്, വെസ്റ്റ് ഹില്‍, വെസ്റ്റ് ഹില്‍, 673005 - 8089532707
2 പി കെ ശാലിനി മെമ്പര്‍ പീടികക്കണ്ടി, മൂഴിക്കല്‍, ചെലവൂര്‍, 673571 04952731320 9446511420
3 എം സെലീന മെമ്പര്‍ സെലീന മന്‍സില്‍, പുതിയറ പടന്ന, പുതിയറ, 673004 - 9895405160
4 നിർമ്മല മെമ്പര്‍ 'അപ്ന', വയലക്കര, കല്ലായി, 673003 - 9895360413
5 പ്രമീള മെമ്പര്‍ മേലെ കോടക്കാട്ട് ഹൗസ്, ചെറുവണ്ണൂര്‍, ഫറോക്ക്, 673631 04952486093 9746185271
6 അനില്‍കുമാര്‍ ടി മെമ്പര്‍ തോട്ടപ്പായില്‍ ഹൌസ്, ബേപ്പൂര്‍, ബേപ്പൂര്‍, 673015 - 9895983814
7 അഡ്വ പി എം നിയാസ് മെമ്പര്‍ 'ചില്ല', രാരിച്ചന്‍ റോഡ്‌, എരഞ്ഞിപ്പാലം, 673006 04952366088 9447111515
8 ജയശ്രീ കീര്‍ത്തി മെമ്പര്‍ സി-പരാസ് ഗ്രൌണ്ട് ഫ്ലോര്‍, ത്രികൊവില്‍ ലൈന്‍,ജൈന്‍ ടെമ്പിള്‍ കോളനി, ആര്‍ എസ് പോസ്റ്റ്‌ ഓഫീസ്‌, 673001 - 9349111289
9 ബിജുരാജ് ടി സി മെമ്പര്‍ തോട്ടുങ്ങള്‍ ഹൗസ്, എരഞ്ഞിപ്പാലം, എരഞ്ഞിപ്പാലം, 673006 04952762714 9447162714

വിദ്യാഭ്യാസ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
നം പേര് ഔദ്യോഗിക പദവി മേല്‍വിലാസം ഫോണ്‍ മൊബൈല്‍
1 എം രാധാകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ചെയര്‍മാന്‍ 'ഹരിതം', ജെട്ടി റോഡ്‌,പുതിയനിരത്ത്, എലത്തൂര്‍, 673303 04952460860 9349883039
2 ഷിംജിത്ത് ടി എസ് മെമ്പര്‍ തറക്കണ്ടത്തില്‍, പനങ്ങോട്ടുനിലം, കരുവിശ്ശേരി, 04956571227 9847307100
3 കെ സി ശോഭിത മെമ്പര്‍ 'ആലിയ', ഫ്ലോറിക്കന്‍ റോഡ്‌, മലാപറമ്പ, 673009 04952372626 9495983477
4 പ്രമീള ബാലഗോപാല്‍ മെമ്പര്‍ ചിറക്കല്‍, മേരികുന്ന്, മേരികുന്ന്, 673012 - 9020665344,9995075610
5 ഷെമീന മെമ്പര്‍ തെക്കേപുതുക്കുടി, കോഴിക്കോട്, ഗോവിന്ദപുരം, 673016 - 9656199109
6 ഷിംന എന്‍ എം മെമ്പര്‍ 'ശ്രീഷി', അരിപ്പുറത്ത്,എടക്കരപ്പറമ്പ്, പൊക്കുന്ന്, - 9633652386,8590858823
7 എം ഗിരിജ മെമ്പര്‍ 'കൃഷ്ണഗിരി', , നോര്‍ത്ത് ബേപ്പൂര്‍, 673015 04952414748 9947238425
8 ശ്രീകല സി പി മെമ്പര്‍ 17/799,ശ്രീഭവന്‍, കലൂര്‍ താഴം പറമ്പ, പുതിയറ, 673004 - 8086688568
9 ബീന രാജന്‍ തട്ടാറക്കല്‍ മെമ്പര്‍ 'സൗപര്‍ണ്ണിക', തട്ടാറക്കല്‍, കാരപറമ്പ, - 8547748842
കോര്‍പ്പറേഷന്‍ മെമ്പര്‍മാര്‍
വാര്‍ഡ്‌ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 എലത്തൂര്‍ റഹിയ വി ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 ചെട്ടികുളം കൃഷ്ണന്‍ കല്ലാരംകെട്ടില്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
3 എരഞ്ഞിക്കല്‍ എം രാധാകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
4 പുത്തൂര്‍ കറ്റടത്ത് ഹാജറ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
5 മോകവൂര്‍ നമ്പോല്‍ പറമ്പത്ത് പത്മനാഭന്‍ എന്‍.സി.പി ജനറല്‍
6 കുണ്ടൂപറമ്പ ഷിംജിത്ത് ടി എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
7 കരുവിശ്ശേരി ലത എം എം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 മലാപ്പറമ്പ കെ സി ശോഭിത ഐ.എന്‍.സി വനിത
9 തടമ്പാട്ടുതാഴം കെ രതീദേവി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 വേങ്ങേരി രജനി യു സി.പി.ഐ (എം) വനിത
11 പൂളക്കടവ് ബിജുലാല്‍ പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 പാറോപ്പടി പി എം സുരേഷ് ബാബു ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
13 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ ജിഷ ഗിരീഷ്‌ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
14 ചേവരമ്പലം ഇ പ്രശാന്ത് കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
15 വെള്ളിമാടുകുന്ന് പ്രമീള ബാലഗോപാല്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
16 മൂഴിക്കല്‍ പി കെ ശാലിനി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 ചെലവൂര്‍ അഡ്വ ശരണ്യ ഒ ഐ.എന്‍.സി വനിത
18 മായനാട് പ്രഭീഷ് കുമാർ കെ എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് സൗത്ത്‌ എം എം പത്മാവതി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
20 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് ഷെറീന വിജയന്‍ കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
21 ചേവായൂര്‍ അഡ്വ.വിദ്യ ബാലകൃഷ്ണന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
22 കോവൂര്‍ മീര ദർശക് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 നെല്ലിക്കോട് എം പി സുരേഷ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
24 കുടില്‍തോട് വി ടി സത്യന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
25 കോട്ടൂളി കെ ടി സുഷാജ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
26 പറയഞ്ചേരി അനിത രാജന്‍ എന്‍.സി.പി വനിത
27 പുതിയറ എം സെലീന സി.പി.ഐ (എം) വനിത
28 കുതിരവട്ടം ഷെമീന സി.പി.ഐ (എം) വനിത
29 പൊറ്റമ്മല്‍ എം പി രാധാകൃഷ്ണന്‍ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
30 കൊമ്മേരി എം സി അനില്‍കുമാർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 കുറ്റിയില്‍ താഴം രമണി എം പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
32 പൊക്കുന്ന് ഷിംന എന്‍ എം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
33 കിണാശ്ശേരി കെ.ടി.ബീരാന്‍ കോയ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
34 മാങ്കാവ് മനക്കല്‍ ശശി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
35 ആഴ്ചവട്ടം ഷഹീദ പി പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
36 കല്ലായി സുധാമണി.എം.സി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
37 പന്നിയങ്കര നിർമ്മല സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
38 മീഞ്ചന്ത നമ്പിടി നാരായണന്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
39 തിരുവണ്ണൂര്‍ ആയിഷാബി പാണ്ടികശാല ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
40 അരീക്കാട് നോര്‍ത്ത് കെ.എം.റഫീക്ക് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
41 അരീക്കാട് ***** ***** *****
42 നല്ലളം എം.കുഞ്ഞാമുട്ടി ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
43 കൊളത്തറ മുല്ലവീട്ടില്‍ മൊയ്ദീന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
44 കുണ്ടായിത്തോട് പി.സി.രാജന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
45 ചെറുവണ്ണൂര്‍ ഈസ്റ്റ്‌ എം.ശ്രീജ ഹരിഷ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
46 ചെറുവണ്ണൂര്‍ വെസ്റ്റ് പ്രമീള സി.പി.ഐ (എം) വനിത
47 ബേപ്പൂര്‍ പോര്‍ട്ട്‌ എന്‍.സതീഷ്‌കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
48 ബേപ്പൂര്‍ അനില്‍കുമാര്‍ ടി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
49 മാറാട് ഷൈമ പി ബി.ജെ.പി വനിത
50 നടുവട്ടം പ്രകാശന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
51 പുഞ്ചപ്പാടം എം ഗിരിജ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
52 അരക്കിണര്‍ പി പി ബീരാന്‍കോയ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
53 മാത്തോട്ടം ഷാനിയ പി കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
54 കപ്പക്കല്‍ അഡ്വ സി കെ സീനത്ത് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
55 പയ്യാനക്കല്‍ നജ്മ കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
56 ചക്കുംകടവ് പി അനിത സി.പി.ഐ (എം) വനിത
57 മുഖദാര്‍ സി അബ്ദുറഹിമാന്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
58 കുറ്റിച്ചിറ ശ്രീകല സി പി ഐ യു എം.എല്‍ എസ്‌ സി വനിത
59 ചാലപ്പുറം അഡ്വ പി എം നിയാസ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
60 പാളയം ഉഷാദേവി ടീച്ചര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
61 വലിയങ്ങാടി ജയശ്രീ കീര്‍ത്തി ജെ.ഡി (യു) വനിത
62 മൂന്നാലിങ്ങല്‍ അഡ്വ തോമസ്‌ മാത്യു ജെ.ഡി (യു) ജനറല്‍
63 തിരുത്തിയാട് ലളിതപ്രഭ ടി വി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
64 എരഞ്ഞിപ്പാലം ബിജുരാജ് ടി സി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
65 നടക്കാവ് പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ചന്ദ് ജെ.ഡി (യു) ജനറല്‍
66 വെള്ളയില്‍ സൗഫിയ അനീഷ്‌ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
67 തോപ്പയില്‍ ആയിഷാബി ആര്‍ വി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
68 ചക്കരോത്തുകുളം തോട്ടത്തില്‍ രവീന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
69 കാരപറമ്പ നവ്യ ഹരിദാസ്‌ ബി.ജെ.പി വനിത
70 ഈസ്റ്റ്‌ഹില്‍ ബീന രാജന്‍ തട്ടാറക്കല്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
71 അത്താണിക്കല്‍ കെ വി ബാബുരാജ്‌ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
72 വെസ്റ്റ്ഹില്‍ ആശ ശശാങ്കന്‍ സി.പി.ഐ വനിത
73 എടക്കാട് എം ശ്രീജ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
74 പുതിയങ്ങാടി കെ കെ റഫീക്ക് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
75 പുതിയാപ്പ കെ നിഷ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
പാര്‍ട്ടി ചുരുക്കെഴുത്തുകള്‍
ഐ.എന്‍.സി - ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്‌
സി.പി.ഐ (എം) - കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ്‌ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്സിസ്റ്റ്‌)
എന്‍.സി.പി - നാഷണലിസ്റ്റ് കോണ്‍ഗ്രസ്‌ പാര്‍ട്ടി
ബി.ജെ.പി - ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി
ഐ യു എം.എല്‍ - ഇന്ത്യന്‍ യുണിയന്‍ മുസ്ലിം ലീഗ്
സ്വതന്ത്രന്‍ - സ്വതന്ത്രന്‍
ജെ.ഡി (യു) - ജനതാദള്‍ (യുണൈറ്റഡ്)
സി.പി.ഐ - കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ്‌ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ
 
Website belongs to Local Self Government Department, Govt. of Kerala, India