Election Details
       
  കേരള സര്‍ക്കാര്‍
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ്‌
English |  | Home
തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്‌ 2015
 »   » 

,
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് മെമ്പര്‍മാര്‍ പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 എലത്തൂര്‍ റഹിയ വി ഐ.എന്‍.സി വനിത
2 ചെട്ടികുളം കൃഷ്ണന്‍ കല്ലാരംകെട്ടില്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
3 എരഞ്ഞിക്കല്‍ എം രാധാകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
4 പുത്തൂര്‍ കറ്റടത്ത് ഹാജറ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
5 മോകവൂര്‍ നമ്പോല്‍ പറമ്പത്ത് പത്മനാഭന്‍ എന്‍.സി.പി ജനറല്‍
6 കുണ്ടൂപറമ്പ ഷിംജിത്ത് ടി എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
7 കരുവിശ്ശേരി ലത എം എം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
8 മലാപ്പറമ്പ കെ സി ശോഭിത ഐ.എന്‍.സി വനിത
9 തടമ്പാട്ടുതാഴം കെ രതീദേവി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
10 വേങ്ങേരി രജനി യു സി.പി.ഐ (എം) വനിത
11 പൂളക്കടവ് ബിജുലാല്‍ പി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
12 പാറോപ്പടി പി എം സുരേഷ് ബാബു ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
13 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ ജിഷ ഗിരീഷ്‌ ബി.ജെ.പി എസ്‌ സി വനിത
14 ചേവരമ്പലം ഇ പ്രശാന്ത് കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
15 വെള്ളിമാടുകുന്ന് പ്രമീള ബാലഗോപാല്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
16 മൂഴിക്കല്‍ പി കെ ശാലിനി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
17 ചെലവൂര്‍ അഡ്വ ശരണ്യ ഒ ഐ.എന്‍.സി വനിത
18 മായനാട് പ്രഭീഷ് കുമാർ കെ എസ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
19 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് സൗത്ത്‌ എം എം പത്മാവതി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
20 മെഡിക്കല്‍കോളേജ് ഷെറീന വിജയന്‍ കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
21 ചേവായൂര്‍ അഡ്വ.വിദ്യ ബാലകൃഷ്ണന്‍ ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
22 കോവൂര്‍ മീര ദർശക് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
23 നെല്ലിക്കോട് എം പി സുരേഷ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
24 കുടില്‍തോട് വി ടി സത്യന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
25 കോട്ടൂളി കെ ടി സുഷാജ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
26 പറയഞ്ചേരി അനിത രാജന്‍ എന്‍.സി.പി വനിത
27 പുതിയറ എം സെലീന സി.പി.ഐ (എം) വനിത
28 കുതിരവട്ടം ഷെമീന സി.പി.ഐ (എം) വനിത
29 പൊറ്റമ്മല്‍ എം പി രാധാകൃഷ്ണന്‍ സി.പി.ഐ (എം) എസ്‌ സി
30 കൊമ്മേരി എം സി അനില്‍കുമാർ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
31 കുറ്റിയില്‍ താഴം രമണി എം പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
32 പൊക്കുന്ന് ഷിംന എന്‍ എം സി.പി.ഐ (എം) വനിത
33 കിണാശ്ശേരി കെ.ടി.ബീരാന്‍ കോയ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
34 മാങ്കാവ് മനക്കല്‍ ശശി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
35 ആഴ്ചവട്ടം ഷഹീദ പി പി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
36 കല്ലായി സുധാമണി.എം.സി ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
37 പന്നിയങ്കര നിർമ്മല സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
38 മീഞ്ചന്ത നമ്പിടി നാരായണന്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
39 തിരുവണ്ണൂര്‍ ആയിഷാബി പാണ്ടികശാല ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
40 അരീക്കാട് നോര്‍ത്ത് കെ.എം.റഫീക്ക് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
41 അരീക്കാട് ***** ***** *****
42 നല്ലളം എം.കുഞ്ഞാമുട്ടി ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
43 കൊളത്തറ മുല്ലവീട്ടില്‍ മൊയ്ദീന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
44 കുണ്ടായിത്തോട് പി.സി.രാജന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
45 ചെറുവണ്ണൂര്‍ ഈസ്റ്റ്‌ എം.ശ്രീജ ഹരിഷ് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
46 ചെറുവണ്ണൂര്‍ വെസ്റ്റ് പ്രമീള സി.പി.ഐ (എം) വനിത
47 ബേപ്പൂര്‍ പോര്‍ട്ട്‌ എന്‍.സതീഷ്‌കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
48 ബേപ്പൂര്‍ അനില്‍കുമാര്‍ ടി ബി.ജെ.പി ജനറല്‍
49 മാറാട് ഷൈമ പി ബി.ജെ.പി വനിത
50 നടുവട്ടം പ്രകാശന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
51 പുഞ്ചപ്പാടം എം ഗിരിജ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
52 അരക്കിണര്‍ പി പി ബീരാന്‍കോയ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
53 മാത്തോട്ടം ഷാനിയ പി കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
54 കപ്പക്കല്‍ അഡ്വ സി കെ സീനത്ത് സി.പി.ഐ (എം) വനിത
55 പയ്യാനക്കല്‍ നജ്മ കെ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
56 ചക്കുംകടവ് പി അനിത സി.പി.ഐ (എം) വനിത
57 മുഖദാര്‍ സി അബ്ദുറഹിമാന്‍ ഐ യു എം.എല്‍ ജനറല്‍
58 കുറ്റിച്ചിറ ശ്രീകല സി പി ഐ യു എം.എല്‍ എസ്‌ സി വനിത
59 ചാലപ്പുറം അഡ്വ പി എം നിയാസ് ഐ.എന്‍.സി ജനറല്‍
60 പാളയം ഉഷാദേവി ടീച്ചര്‍ ഐ.എന്‍.സി വനിത
61 വലിയങ്ങാടി ജയശ്രീ കീര്‍ത്തി ജെ.ഡി (യു) വനിത
62 മൂന്നാലിങ്ങല്‍ അഡ്വ തോമസ്‌ മാത്യു ജെ.ഡി (യു) ജനറല്‍
63 തിരുത്തിയാട് ലളിതപ്രഭ ടി വി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
64 എരഞ്ഞിപ്പാലം ബിജുരാജ് ടി സി സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
65 നടക്കാവ് പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ചന്ദ് ജെ.ഡി (യു) ജനറല്‍
66 വെള്ളയില്‍ സൗഫിയ അനീഷ്‌ ഐ യു എം.എല്‍ വനിത
67 തോപ്പയില്‍ ആയിഷാബി ആര്‍ വി സി.പി.ഐ (എം) വനിത
68 ചക്കരോത്തുകുളം തോട്ടത്തില്‍ രവീന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
69 കാരപറമ്പ നവ്യ ഹരിദാസ്‌ ബി.ജെ.പി വനിത
70 ഈസ്റ്റ്‌ഹില്‍ ബീന രാജന്‍ തട്ടാറക്കല്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ വനിത
71 അത്താണിക്കല്‍ കെ വി ബാബുരാജ്‌ സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
72 വെസ്റ്റ്ഹില്‍ ആശ ശശാങ്കന്‍ സി.പി.ഐ വനിത
73 എടക്കാട് എം ശ്രീജ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
74 പുതിയങ്ങാടി കെ കെ റഫീക്ക് സി.പി.ഐ (എം) ജനറല്‍
75 പുതിയാപ്പ കെ നിഷ സി.പി.ഐ (എം) വനിത
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് വെബ് സൈറ്റ് രൂപകല്‍പ്പനയും പരിപാലനവും - ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷന്‍